Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Torque motor ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Torque motor ???

Mọi người!
    Ai biết về Torque motor (cấu tạo, nguyên lý hoạt động ...) chỉ cho mình với. Tks rất nhiều
    "Nothing's impossible"
    Câu này ông nào đó nói chứ không phải tui

Ai đó trả lời cho Begin đi, em cũng đang cần cái này, cả hình ảnh cấu tạo củ nó nữa.

Comment

Nguyên văn bởi huyvuhv Xem bài viết
      Ai đó trả lời cho Begin đi, em cũng đang cần cái này, cả hình ảnh cấu tạo củ nó nữa.
      Cũng đang có cùng câu hỏi như bạn không biết bạn đã tìm dc câu trả lời chưa
      Hiện tại công ty mình đang dùng nhiều torque motor loại nhỏ lắm mà cái mạch điều khiển của nó hay bị hỏng chẳng biết sửa làm sao cả. trông mạch nó cũng đơn giản lắm chỉ điều chỉnh điện áp 2 pha thôi

Comment

Nguyên văn bởi tien138 Xem bài viết
        Cũng đang có cùng câu hỏi như bạn không biết bạn đã tìm dc câu trả lời chưa
        Hiện tại công ty mình đang dùng nhiều torque motor loại nhỏ lắm mà cái mạch điều khiển của nó hay bị hỏng chẳng biết sửa làm sao cả. trông mạch nó cũng đơn giản lắm chỉ điều chỉnh điện áp 2 pha thôi
        Có phải các bạn hỏi về motor có khả năng trượt tốt trong máy quấn sợi không.Các động cơ này thường điều chỉnh momen quấn bằng cách thay đổi điện áp vào qua biến áp. Ta có thể giữ trục quay đứng yên trong khi motor đang hoạt động (có cấp nguồn)

Comment

Nguyên văn bởi tam2008 Xem bài viết
          Có phải các bạn hỏi về motor có khả năng trượt tốt trong máy quấn sợi không.Các động cơ này thường điều chỉnh momen quấn bằng cách thay đổi điện áp vào qua biến áp. Ta có thể giữ trục quay đứng yên trong khi motor đang hoạt động (có cấp nguồn)
          Chuẩn không cần chỉnh rùi
          Hình như bác này cũng nằm trong công ty dệt rùi
          Ngày đầu tiên nhìn thấy cái moto đó chả hiểu sao nó không cháy
          Cấp điện vào suốt cả buổi sáng mà tải nặng không quay dc mà nó vẫn không cháy. có một hôm cái quạt gió sau nó bị cháy ko biết thế là sờ tay vào thì

Comment

Gửi bạn tạo thread 1 brochure Torque Motor của SIEMENS xem thử nhé! Không biết có giúp gì được cho bạn không!?
            Attached Files
            e-mail:

Comment

Về tác giả

Collapse

Begin Friendly, tenacious Tìm hiểu thêm về Begin

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X