Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Chống mất pha điện áp 3 pha

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

chào bạn,mình rất thích cách của bạn.Bạn có thể gửi cho mình một hình minh họa được không.Rất cám ơn bạn! email: tigerking041986@yahoo.com

Comment

bạn nói rõ hơn cho mọi người rõ được không ? cách mắc cụ thể

Comment

Nguyên văn bởi NgocPhu9x Xem bài viết
        bạn nói rõ hơn cho mọi người rõ được không ? cách mắc cụ thể
        theo mình thì chỉ cần sừ dụng 2 rơle trung gian là có thể sử dụng trước hay sau contacto vẫn được và mình có thể lắp vào máy cắt tổng của nhà máy để bảo vệ mất pha toàn nhà máy luôn rẻ mà hiệu quả
        Last edited by hoanglam1976; 07-12-2013, 22:23.

Comment

Em đã hiểu ra nhiều.

Comment

A,e nào cần cho địa chỉ mình gửi sơ đồ cho , về mà ngâm cứu

Comment

luồng này đông vui quá nhỉ......thường thì các thiết bị bảo vệ mất pha " bình thường" của taiwan hay tung của....... thì giá khoảng 3 ===> 500k....hiện tại e đang dùng 1 động cơ 3 pha không có trung tính..theo các bác thì dùng kiểu gì cho có lợi nhất đây....chuẩn bị tới mùa tưới cả phê rồi...lanh quanh lại mất toi cái động cơ ba pha 11k thì ăn shit........ mong các bác giúp e phát..toàn lạm điện tử...giờ qua cái này nghe phê quá.
              DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
              Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
              Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
              Email :

Comment

Nguyên văn bởi dtlong81 Xem bài viết
                luồng này đông vui quá nhỉ......thường thì các thiết bị bảo vệ mất pha " bình thường" của taiwan hay tung của....... thì giá khoảng 3 ===> 500k....hiện tại e đang dùng 1 động cơ 3 pha không có trung tính..theo các bác thì dùng kiểu gì cho có lợi nhất đây....chuẩn bị tới mùa tưới cả phê rồi...lanh quanh lại mất toi cái động cơ ba pha 11k thì ăn shit........ mong các bác giúp e phát..toàn lạm điện tử...giờ qua cái này nghe phê quá.
                MÌNH CÓ 2 Ý GÓP CÙNG BẠN CÓ GÌ MONG A,E ĐỪNG CƯỜI 1. SỬ DỤNG 2 ROLE BẢO VỆ MẤT PHA ĐIỆN ÁP 380v 2. BÁC DÙNG THANH SẮT GHIM SÂU XUỐNG DẤT ĐỂ LẤY MASS SỬ DỤNG ROLE 220V

Comment

Nguyên văn bởi hoanglam1976 Xem bài viết
                  MÌNH CÓ 2 Ý GÓP CÙNG BẠN CÓ GÌ MONG A,E ĐỪNG CƯỜI 1. SỬ DỤNG 2 ROLE BẢO VỆ MẤT PHA ĐIỆN ÁP 380v 2. BÁC DÙNG THANH SẮT GHIM SÂU XUỐNG DẤT ĐỂ LẤY MASS SỬ DỤNG ROLE 220V
                  em vẫn dùng thanh sắt đóng xuống đất để lấy mass thắp sáng....nhưng vấn đề bảo vệ mất pha đầu vào bác nói rõ và cụ thể hơn cho em đc ko....cần mua những gì và đấu nối ntn...còn khoảng 20 ngày nữa là e phải dùng rồi
                  Email :

Comment

em vẫn dùng thanh sắt đóng xuống đất để lấy mass thắp sáng....nhưng vấn đề bảo vệ mất pha đầu vào bác nói rõ và cụ thể hơn cho em đc ko....cần mua những gì và đấu nối ntn...còn khoảng 20 ngày nữa là e phải dùng rồi
                    mình sẽ tặng bạn mạch điện rất đơn giản lắp nhanh chóng và rẻ cần 2 rơle và 1 khởi động từ, bạn cho mail đi mình gừi cho

Comment

mình sẽ tặng bạn mạch điện rất đơn giản lắp nhanh chóng và rẻ cần 2 rơle và 1 khởi động từ, bạn cho mail đi mình gừi cho
                      khongcontredai@gmai.com sao bác ko post lên cho ae sài với
                      thank bác nhé
                      Email :

Comment

khongcontredai@gmai.com sao bác ko post lên cho ae sài với
                        thank bác nhé
                        mình cũng muốn post lắm chứ nhưng mình nghĩ gửi qua mail cho bạn nghiên cứu thấy ok rồi thì mình post lên luôn với lại có mail nếu bạn có cần hướng dẫn thì mình hướng dẫn cụ thể luôn cho tiện vậy mà , để trưa mình sẽ gửi vào mail cho bạn

Comment

Bác gửi cho cả em với " phantomvn86@gmail.com :"

Comment

mình cũng muốn post lắm chứ nhưng mình nghĩ gửi qua mail cho bạn nghiên cứu thấy ok rồi thì mình post lên luôn với lại có mail nếu bạn có cần hướng dẫn thì mình hướng dẫn cụ thể luôn cho tiện vậy mà , để trưa mình sẽ gửi vào mail cho bạn
                            bác ới lâu lắm e mới vào mail mà ko thấy cái bác gửi...giúp e phát đi
                            Email :

Comment

bác mua 3 cái rơ le 220vac và 1 contactor 220v rồi lắp với nhau là dùng được thôi , 3 rơ le + đế cắm =120k , còn contactor thì khá đắt đấy , 22A= 410k, 35A -620k !!! cách này gọn nhẹ dễ hiểu bác à , thêm mạch tắt mở từ xa bằng di động thì o.kê luôn , tuột ống , đứt ống , chuyến ống thì khỏi chạy lại chỗ máy bơm để tắt .

Comment

hôm trước mình gửi rồi, giờ mới gửi cho bác nữa đó xem lại coi có chưa

Comment

Về tác giả

Collapse

Mr_se7en Tìm hiểu thêm về Mr_se7en

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X