Thông báo

Collapse
No announcement yet.

UPS SanTak C3K rack lỗi thỉnh thoảng tự bật nguồn (đã cắt AC In)

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• UPS SanTak C3K rack lỗi thỉnh thoảng tự bật nguồn (đã cắt AC In)

UPS SanTak C3K rack lỗi thỉnh thoảng tự bật nguồn: do thiết bị mình không sử dụng thường xuyên nên dùng xong là mình tắt UPS
    nhưng hiện nay thỉnh thoảng nó lại tự ON nguồn lên ( chỉ có điện bình) , hiện tượng này đã bị từ lâu nhưng mình chưa hiểu nguyên nhân tại sao, nhưng bước đầu mình nghĩ lỗi này hoàn toàn giống như tác động nút bấm ON ngay trước mặt UPS
    Bây giờ để an toàn mình tạm thời rút điện bình ắc quy ra để an toàn vì nó tự bật thế này rất nguy hiểm

Nguyên văn bởi trunglq2007 Xem bài viết
    UPS SanTak C3K rack lỗi thỉnh thoảng tự bật nguồn: do thiết bị mình không sử dụng thường xuyên nên dùng xong là mình tắt UPS
    nhưng hiện nay thỉnh thoảng nó lại tự ON nguồn lên ( chỉ có điện bình) , hiện tượng này đã bị từ lâu nhưng mình chưa hiểu nguyên nhân tại sao, nhưng bước đầu mình nghĩ lỗi này hoàn toàn giống như tác động nút bấm ON ngay trước mặt UPS
    Bây giờ để an toàn mình tạm thời rút điện bình ắc quy ra để an toàn vì nó tự bật thế này rất nguy hiểm
    Đã trả lời trong luồng kia rồi nhé bác
    TRUNG TÂM BẢO HÀNH VÀ SỬA CHỮA- BỘ LƯU ĐIỆN, INVERTER, NGUỒN DC...
    Đ/c: Số 21/192 Lê Trọng Tấn, Q.Thanh Xuân, TP.Hà Nội
    DĐ: 0976.299.429 -

Comment

Nguyên văn bởi thieu-bn2011 Xem bài viết

Đã trả lời trong luồng kia rồi nhé bác
      cám ơn bác nhiều nhé, em đã vệ sinh và thay nut on off nhưng ko biết được ko vì lỗi này phập phù , vẫn phải theo dõi thêm

Comment

Về tác giả

Collapse

trunglq2007 Tìm hiểu thêm về trunglq2007

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X