Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tìm nguồn 12V-15A và 12V-30A

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Mèo mướp Xem bài viết
    Đã bảo là mua biến áp với đi ốt và tụ lọc về mà dùng. Mấy cái bóng đèn thì nó ko đòi hỏi ổn áp chính xác lên dính dáng nguồn xung làm gì cho mệt xác. Vớ vẩn quá có mỗi cái nguồn vài trăm oát mà mãi ko xong...
    vấn đề e k phải là thợ, và muốn tìm phương án tối ưu có độ bền cao nhất để giải quyết tình hình thôi bác. Bác xem bài mà thấy vướng mắt quá thì thôi bỏ qua post này đi

Comment

Bác thangthuong này kì gê
      - bác không phải là thợ vậy bỏ qua vấn đề dùng biến áp đi
      - bác lại cần nguồn có sẵn, có hóa đơn chứng từ . vậy thì theo như mấy bác kia tư vấn đi, tới mấy của hàng công nghiệp mua thôi. bộ 12v 15A hoặc 30A hoặc khác nữa đều có hết bác à, giá cả tùy theo túi của bác thôi, muốn xịn thì quất Omron, Siemen, thấp hơn chút Meanwell giá đâu đó hơn 1tr.
      Có gì đâu mà phải lăn tăn nữa....

Comment

Nguồn xung. Đồ mới. Bền. Hóa đơn. Đồng nghĩa bảo hành và Chất lượng cao về những thứ khác như nhiễu và hiệu suất cũng như các loại tiêu chuẩn tung tung lung mà mấy cái bóng đèn đâu có cần. Bạn ko có trình độ nếu chịu bỏ tiền mua đồ xịn giá đắt thì ko cần bàn. Nhưng mà muốn giá mềm hơn và thực sự bền ổn định dễ sửa chữa mà chắc là chẳng bao giờ nó hỏng đâu thì hãy dùng biến áp. Nguồn xung có ưu điểm là nó ổn áp và khối lượng nhẹ trong khi bạn ko cần 2 cái thứ đó thì chọn nó là 1 điều dại dột. Mình chỉ nói đến đây thôi. Ko có thời gian đâu...

Comment

Tôi thấy mấy anh em làm quảng cáo dùng nguồn tổ ong rẻ của TQ cũng được lâu đấy chứ, như nguồn 70A 5V này chẳng hạn:
          https://thietbiled.vn/4-mau-nguon-to...-cao-tin-dung/

Comment

hihi, cảm ơn các bác tư vấn. close chủ đề ạ

Comment

Về tác giả

Collapse

thangthuong Tìm hiểu thêm về thangthuong

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X