Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sửa sạc xe điện 48V

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi NinoNguyen_ Xem bài viết
    Haizzz, tức là 2 cáp biến thế, 2 đầu 12 nối vào với nhau, 2 đầu 220 thì 1 đầu nối vào điện lưới, một đầu đưa ra dùng.
    Cảm ơn Bác , Em hiểu rồi.Với bộ 2BA thì hạ xuống rồi lại nâng áp lên để cấp nguồn 220V cho sửa chữa. Vậy em có 2 BA của quạt phun hơi nước 220/36V -25W Em sẽ đấu cặp 35 V với nhau còn lại 1 bên là cặp dây nối điện lưới, bên còn lại để cấp nguồn 220V cho sửa chữa có được không Bác ? Công suất BA nên lớn hay nhỏ Mong Bác chỉ giúp.

Comment

Cảm ơn Bác , Em hiểu rồi.Với bộ 2BA thì hạ xuống rồi lại nâng áp lên để cấp nguồn 220V cho sửa chữa. Vậy em có 2 BA của quạt phun hơi nước 220/36V -25W Em sẽ đấu cặp 35 V với nhau còn lại 1 bên là cặp dây nối điện lưới, bên còn lại để cấp nguồn 220V cho sửa chữa có được không Bác ? Công suất BA nên lớn hay nhỏ Mong Bác chỉ giúp.
      Công suất biến áp lớn thì công suất đầu ra lớn, 2 cái biến áp kia của bác thì cũng cho ra công suất khoảng 15-20W, như thế là đủ dùng rồi, công suất lớn nữa thì lại gây nổ.

Comment

Các bác giúp cho mình cái pan này với .Cái sạc 48v -20A của mình chưa đầy đã cắt ,tuần trước xạc đầy bình phải 12 h bây giờ thì xạc4 h là cắt rồi .Mong các sư huynh chỉ giúp

Comment

Về tác giả

Collapse

wish_blue07 10_9 Tìm hiểu thêm về wish_blue07

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X