Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi nkoxstyle9x Xem bài viết
    bác nào còn con rom nào khác không ..... cho tui xin nha..
    bạn qua đây học cách anh em xin rom hay nhờ ghép, sữa chữa tư vấn về rom nhé!
    http://www.dientuvietnam.net/forums/...index1775.html
    NO NO
    NO NO

Comment

• Nguyên văn bởi vanlai1984 Xem bài viết
      bạn qua đây học cách anh em xin rom hay nhờ ghép, sữa chữa tư vấn về rom nhé!
      http://www.dientuvietnam.net/forums/...index1775.html
      oh.... dậy là phải học thêm 1 khóa nữa à...... zui dậy ta
      Mười năm cắp sách theo thầy
      Năm thứ mười một vác cày theo trâu

Comment

nói cho bạn biết những gì tôi biết chỉ mới là những hạt cát nhỏ trên sa mạc này thôi!
        NO NO
        NO NO

Comment

Còn nhiều điều rất thú vị nữa đó bạn ak, một khi bạn giỏi lên rồi và chuyên về một món nào đó,bạn sẽ không có thời gian khi nhận hàng quá nhiều.

DĐ: 0939809349

Comment

• vâng đầu karaoke ạ mấy a giúp e với sửa giúp e chạy dvd thôi k hát karaoke nữa ạ

hoàng văn đảng
            la mát - phù ủng - ân thi - hưng yên
            lh : 01665836876

Comment

• nh em ơi cho mình hởi, mình đang sài đầu 5 số arirang 3600deluxe, mở lên khoảng 40 phút là cái mặt đồng hồ hiển thị số phía trước " vi du 55205" nó cứ giat tưng tưng chớp nhá, chớp nhá, hình ảnh âm thanh vẫn phát bình thường, mấy cái nút paly stop.... đèn vẫn sáng tốt bấm bình thường, chỉ có cái mặt đồng hồ hiển thị phía trước là nhảy tưng tưng, lúc hiện lên lúc tắt. tắt máy 5 phút mở lên bình thường, khoảng 40 phut bị lại, mong anh em giúp đỡ phương pháp trị bệnh. mình chân thành cảm ơn anh em nhe! chúc 1 ngày tốt lành.uhuhuhuhuhuh help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

• mong anh em giup

Comment

• Nguyên văn bởi nhathuy_1983 Xem bài viết
                  nh em ơi cho mình hởi, mình đang sài đầu 5 số arirang 3600deluxe, mở lên khoảng 40 phút là cái mặt đồng hồ hiển thị số phía trước " vi du 55205" nó cứ giat tưng tưng chớp nhá, chớp nhá, hình ảnh âm thanh vẫn phát bình thường, mấy cái nút paly stop.... đèn vẫn sáng tốt bấm bình thường, chỉ có cái mặt đồng hồ hiển thị phía trước là nhảy tưng tưng, lúc hiện lên lúc tắt. tắt máy 5 phút mở lên bình thường, khoảng 40 phut bị lại, mong anh em giúp đỡ phương pháp trị bệnh. mình chân thành cảm ơn anh em nhe! chúc 1 ngày tốt lành.uhuhuhuhuhuh help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                  90% em nó chết IC quắc rồi bác ak.mà bác hàn lại chân IC quắc xem có dc ko còn không thì thay IC #
                  Điện Tử :
                  Thụy Việt - Thái Thụy- Thái Bình
                  Yahoo:
                  ----->

Comment

• Nguyên văn bởi emmoilen Xem bài viết
                    90% em nó chết IC quắc rồi bác ak.mà bác hàn lại chân IC quắc xem có dc ko còn không thì thay IC #
                    thay con ic nay thi ton kem khong pác. em cũng không rành định đem tới trung tâm bao hành arirang sợ nó chém!!! máy em hết bảo hành òi

Comment

thay con ic nay thi ton kem khong pác. em cũng không rành định đem tới trung tâm bao hành arirang sợ nó chém!!! máy em hết bảo hành òi
                      máy bác bị sao dậy.....

Comment

hình như máy bác con IC tổng đi bụi rùi đó?

Comment

hix em tưởng bác bít sửa. thay ko hết máy đâu. bác ko rành thì mang ra BH thôi.
                          Điện Tử :
                          Thụy Việt - Thái Thụy- Thái Bình
                          Yahoo:
                          ----->

Comment

• bác nào có fw calindar DVD 88W (( mả boar RC 8202RD-HD(A),VFD C13 )) cho em xin nhe!đang cần gấp. thaks all !!!!

Comment

• bác nào có fw ASENT EVD-2012_TZX-8202L-D_R50_T80_MẶT=777A cho e xin, đang cần gấp,thanks

Comment

• ae nào có FILE đầu FUJIHOMES dvd8889 men ET-820 ROM 25T80 tổng SPHE8202LD ic quac TM1621 cho mình xin xin cham thành cảm ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X