Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM-dvb-vcd-dvd-mindikaraoke- Máy nạp Rom

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• anh em co fai FLV EVD-929 BO HF8805-09A DEN 019C MAT 850 CHO MINH XIN CAM ON RAT NHIEU
    |

Comment

• AE có file đầu đĩa SINTEK MD 4810, bo 8202R, ram M12L64164A, let 4810, mắt HD 850, ko rui, có file gởi kèm. cám ơn nhiều
      Attached Files

Comment

• Các bác có fw con này không cho e xin với a: Apolo DVD A999 (chip 8202rd)
        E cảm ơn
        Attached Files

Comment

• Cho em xin fw của California 168k đọc được đĩa Arirang với ạ.

Comment

• Anh em nào có file rom đầu ACNOS SK27A chạy 8202R-D cho mình xin với.Chân thành cám ơn ae nào chia sẽ.

Comment

• nhờ ae giúp đỡ cho mình xin fv midi vtb 5100 mã board vitek vtb 8202rd- 29b v1.0. cảm ơn ae rất nhiều

Comment

• Anh em ai co FW CALISONIC EVD 3813 BO ED921F-V1.0 Cho minh xin voi. Xin cam on

Comment

• nhờ a,e ghép dùm phím và remote của file Holston vào file Dr- care. rất cảm ơn a,e
                  Attached Files

Comment

• anh em đồng nghiệp ae nào có file ROM TRIVISION KT-8600D PLUS cho mình xin cám ơn nhiều...

Comment

• lâu quá không lên trang này. gởi lời thăm tất cả anh em đồng nghiệp. chúc sức khỏe thành công.

Comment

• Lâu quá ko lên ...chúc AE sức khỏe thành công...giờ đầu đĩa hết thời muốn xin AE địa chỉ mua máy nạp RT809H để làm Tivi...Ai biết chỉ giùm...Xin cảm ơn
                        ĐIỆN TỬ - ĐIỆN MÁY ...PHÚC TUYỀN
                        Phương công - Tiền hải - Thái bình -email : --d.đ:01695874468.

Comment

Về tác giả

Collapse

toanmy Tìm hiểu thêm về toanmy

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X