Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin giúp đỡ về đĩa ariang 5 số ar 909 md

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin giúp đỡ về đĩa ariang 5 số ar 909 md

tình hình là thế này các bác ạ. giờ cũng gần tết nên hay xảy ra các cuộc nhậu bất ngờ. sau khi đã no nê rượu thịt. thì em lại khoái cái máu văn nghệ ca hát. mà cái đầu karaoke của em nó cổ. với cái mã đầu ar 909 md. nó hay lên cơn hâm lắm ạ. mấy cái đĩa mới cùng hãng. nhưng # mã nó ứ chịu đọc. cho em thể hiện giọng hát giải nhất sao mai ở nhà. mà nó chỉ đọc dc cái đĩa theo máy thôi ạ. vậy bác nào kinh qua cái loại mã đầu này. chỉ cho em với. e đi 1 vòng mua cai đĩa giống theo máy mà k có. mà có thì toàn vol cũ. hôm bữa đánh liều mua cai đĩa mới # mã. mà nó k đọc. vậy do cái đầu hay do đĩa ạ. nếu em muốn mua cái đĩa mà cái đầu của em đọc dc. thì mua ở đâu ạ
    em xin cam ơn bác nào tạt qua. cho em xin ý kiến ạ.
    thân ái và kính chào q thắng

rất đơn giản , bạn bớt đi vài chầu nhậu , quất ngay cái đầu AR khác, họ 36 mà xài cho nó có chất lượng hơn, rẻ nhất là đầu 36M, khá hơn là AR36L-G_NG , khá hơn nữa thì AR 36 K, còn cố lên thì có AR 3600 thì mọi điều đều thỏa mãn , chứ đầu AR 909 thì nó chỉ chạy mỗi đĩa của nó mà thôi.

Comment

Nguyên văn bởi lichailon Xem bài viết
      tình hình là thế này các bác ạ. giờ cũng gần tết nên hay xảy ra các cuộc nhậu bất ngờ. sau khi đã no nê rượu thịt. thì em lại khoái cái máu văn nghệ ca hát. mà cái đầu karaoke của em nó cổ. với cái mã đầu ar 909 md. nó hay lên cơn hâm lắm ạ. mấy cái đĩa mới cùng hãng. nhưng # mã nó ứ chịu đọc. cho em thể hiện giọng hát giải nhất sao mai ở nhà. mà nó chỉ đọc dc cái đĩa theo máy thôi ạ. vậy bác nào kinh qua cái loại mã đầu này. chỉ cho em với. e đi 1 vòng mua cai đĩa giống theo máy mà k có. mà có thì toàn vol cũ. hôm bữa đánh liều mua cai đĩa mới # mã. mà nó k đọc. vậy do cái đầu hay do đĩa ạ. nếu em muốn mua cái đĩa mà cái đầu của em đọc dc. thì mua ở đâu ạ
      em xin cam ơn bác nào tạt qua. cho em xin ý kiến ạ.
      thân ái và kính chào q thắng
      mua cái laptop về muốn hát lúc nào thì lấy ra mà hát vô tư không cần đĩa chi cho mệt bác ơi

Comment

Về tác giả

Collapse

lichailon Tìm hiểu thêm về lichailon

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X