Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin giúp đỡ về đầu Ariang

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin giúp đỡ về đầu Ariang

Xin các anh em giúp đỡ. Tình hình là cái đầu Arirang AR-36K (TW94V-0 MDVD5029.25F16) nhà em nó đọc vcd dvd thì bình thường mượt mà không lỗi. Nhưng khi bỏ đĩa karaoke midi vào là chỉ hiện hình ảnh thôi. không thấy âm thanh, chữ và số đâu. nhấn phím thì có dấu tròn gạch chéo. Mong các cao nhân chỉ em sửa lỗi này với ạ. Em đo nguồn thấy đầy đủ ạClick image for larger version  Name:	IMG_0018[1].JPG Views:	0 Size:	71.6 KB ID:	1715259

Nguyên văn bởi dataonline Xem bài viết
    Xin các anh em giúp đỡ. Tình hình là cái đầu Arirang AR-36K (TW94V-0 MDVD5029.25F16) nhà em nó đọc vcd dvd thì bình thường mượt mà không lỗi. Nhưng khi bỏ đĩa karaoke midi vào là chỉ hiện hình ảnh thôi. không thấy âm thanh, chữ và số đâu. nhấn phím thì có dấu tròn gạch chéo. Mong các cao nhân chỉ em sửa lỗi này với ạ. Em đo nguồn thấy đầy đủ ạClick image for larger version Name:	IMG_0018[1].JPG Views:	0 Size:	71.6 KB ID:	1715259
    bạn thay hoặc chép lại IC ROM của nó là được .

Comment

Cảm ơn bạn. Để mình mua cái mạch nạp về thử xem sao

Comment

Nguyên văn bởi Quocthaibmt Xem bài viết

bạn thay hoặc chép lại IC ROM của nó là được .
        Bạn có hướng giải quyết khác không ạ? Tình hình là em đã thay ic và nạp lại rom mới mà Vũ Như Cận ạ. Chỉ đĩa karaoke là có hình nhưng không tiếng

Comment

Về tác giả

Collapse

dataonline Tìm hiểu thêm về dataonline

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X