Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Các Thánh Giúp Em Thiết Kế Mạch Bắt Muỗi Với.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Các Thánh Giúp Em Thiết Kế Mạch Bắt Muỗi Với.

Em mới tốt nghiệp đc cái cấp 3, kiến thức về điện thử rất ít, nhưng rất đam mê và học hỏi. Em vào vấn đề luôn nha. Em muốn thiết kế cái lồng bắt muỗi và diệt muối luôn. Gồm một đèn( vd UV), một quạt PC ( chắc là 12v), và một cái lưới điện. Đèn và quạt có thể e lo đc, nhưng làm cái lưới điện từ điện thế 220v vượt quá kiến thức của em. Nhờ các bác giúp.
    Last edited by ghostshock; 30-07-2014, 12:05.

Nguyên văn bởi ghostshock Xem bài viết
    Em mới tốt nghiệp đc cái cấp 3, kiến thức về điện thử rất ít, nhưng rất đam mê và học hỏi. Em vào vấn đề luôn nha. Em muốn thiết kế cái lồng bắt muỗi và diệt muối luôn. Gồm một đèn( vd UV), một quạt PC ( chắc là 12v), và một cái lưới điện. Đèn và quạt có thể e lo đc, nhưng làm cái lưới điện từ điện thế 220v vượt quá kiến thức của em. Nhờ các bác giúp.
    dễ thôi mà,lấy cái lồng chim quấn vải mùng xung quanh,bỏ vào trong đó 1 cục thịt nào đó miễn là thơm hơn thịt của bạn bỏ tẩm ít bả vào rồi bỏ vào lồng,khi có muỗi nó thấy miếng thịt đó thơm hơn thịt của bạn nên sẽ không chích bạn và sẽ vào đó chích và trúng độc chết.vậy là chúng ta có 1 cái lồng bẫy muỗi đơn giản

Comment

Nguyên văn bởi ghostshock Xem bài viết
      chào em. em mới tốt nghiệp cấp 3 thì nên xem lại trong cách xưng hô đi. trong diễn đàn này không có thánh nào cả thế nên em đừng đưa mấy thứ ngôn ngữ VOZ đó vào đây. thân

Comment

Nguyên văn bởi levantuanlv Xem bài viết
        chào em. em mới tốt nghiệp cấp 3 thì nên xem lại trong cách xưng hô đi. trong diễn đàn này không có thánh nào cả thế nên em đừng đưa mấy thứ ngôn ngữ VOZ đó vào đây. thân
        Thank bác đã nhắc . Đã edit.

Comment

Về tác giả

Collapse

ghostshock Tìm hiểu thêm về ghostshock

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
        X