Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi về mạch đèn led

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về mạch đèn led

em tính làm 1 mạch đèn led chạy nhiều bóng led nhưng em không bjk cần những linh kiện nào ( em dùng cổng giao tiếp usb áh ) mấy anh chỉ e vs nhák cách làm sao và giá cả bao nhiu ( học sinh mà từ kím tiền làm )

Bạn nói vậy mình cũng không hiểu được ý bạn là gì luôn. Bạn muốn led chạy chớp tắt hay là sáng luôn để làm đèn học?

Comment

chạy chớp tắt đó pạn

Comment

bạn muốn sáng máy bóng, nhiều quá cái cổng usb cấp ko đủ dòng cho nó đâu!

sẵn đây cho hỏi ai biết chỗ bán mấy cái mạch nháy mà dùng để độ điện thoại ko? giá?
        cái dùng mod 1202 ấy, thấy người ta mod ầm ầm nên muốn thử, ko biết nhật tảo bán ra sao? có đắt ko?
        ĐT: 0972 20 58 68
        Gmail:

Comment

hỏi về mạch đèn led 2

mình tính làm mạch đèn led để đèn led nhấp máy và chạy lên chạy xuống gồm nhiều bóng led gắn trên xe máy dùng bình acquy xe máy nhưng mình hok bjk để làm 1 mạch như vậy cần những linh kiện gì mình dùng cổng giao tiếp usb mấy pro chỉ mình với nhák và cho bjk giá kả bao nhiu ( học sinh mà tự kiếm tiền mua ) thanks trước nhák

Comment

Bạn không nên tạo nhiều topic như vậy! Ý bạn là bạn gắn led lên xe máy, nhưng còn chỗ dùng giao tiếp usb là gì mình không hiểu? Bạn gắn luôn máy tính lên xe à?
            Mạch nháy led đơn giản thì bạn dùng LM555, đã có rất nhiều bài viết về nó ở box điện tử dành cho người mới bắt đầu, bạn chịu khó đọc đi, hoặc dùng chức năng search của diễn đàn cũng được. Ở ngay trong box này mình thấy cũng có 1 bài viết trên stiky có nói về mạch nháy led đó
            Last edited by ckd-ir; 23-06-2011, 00:34.

Comment

cái phần đầu thì mình giúp dc bạn, nhưng đọc đến cái phần giao tiếp usb pó tay, chẳng hiểu bạn đang làm gì?
              ĐT: 0972 20 58 68
              Gmail:

Comment

Về tác giả

Collapse

DavidTeo Tìm hiểu thêm về DavidTeo

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X