Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin sơ đò mạch cục đẩy 4000w

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nói như bác này được nè dùng FET mình có cái mạch rôdan đánh một kênh 2 súp s đê 15 như chơi mình còn nhiều công suất lắm bữa nào rảnh loi ra vẽ cho mấy bác xem chơi mạch dùng fet dừa gọn dừa tốn ít còn lại ít bĩ nhiễu am thanh nữa fet thì chạy rất là nhạy ở đây mình xài toàn là loa thái thôi không chơi loa việt nam loa việt nam đánh lớn hây bị cháy nhiện dộ thì ít dễ bị cháy đánh lâu thì bị

Comment

• hhhhhh

Comment

• đây là cái main em ráp hiiiiiiiii các bác thông cảm nó hơi xấu do là cái đầu tay nên dây nhợ chạy lung tung nên hơi bị nhiễu.hi vọng cái sau kẽ khá hơn.

làm xong cái này có khi cũng mất cả năm tại không có thời gian. làm xong nó em định làm thêm cái này VNAV • View topic - Leach All In One 4.5 vì cái này có nhiều người làm qua rồi, tây có ta có nên cũng yên tâm, với lại nó co mạch in rồi chỉ việc ũi ra là ráp thôi nên mình có thể làm nháp được, khi nào làm chuẩn rồi thì tiến hành tính tới đường đặt mạch in. nói thế chứ không biết khi mô mới làm đây vì tốn kem quá các bác à

Comment

• anh ơi....em cũng đang lóp ngóp lădp âmli ...em mua mach tự giáp...anh cho em hỏi chút dc ko giáp cầu là sao.....em hỏi hơi sai luồg nhưng xin mấy anh chỉ bảo em với
          .............điện tử là niềm đam mê..học hỏi là những gì tôi cần...............

Comment

• Nguyên văn bởi bdquetoi Xem bài viết
            đây là cái main em ráp hiiiiiiiii các bác thông cảm nó hơi xấu do là cái đầu tay nên dây nhợ chạy lung tung nên hơi bị nhiễu.hi vọng cái sau kẽ khá hơn.
            [ATTACH=CONFIG]68688[/ATTACH]

làm xong cái này có khi cũng mất cả năm tại không có thời gian. làm xong nó em định làm thêm cái này VNAV • View topic - Leach All In One 4.5 vì cái này có nhiều người làm qua rồi, tây có ta có nên cũng yên tâm, với lại nó co mạch in rồi chỉ việc ũi ra là ráp thôi nên mình có thể làm nháp được, khi nào làm chuẩn rồi thì tiến hành tính tới đường đặt mạch in. nói thế chứ không biết khi mô mới làm đây vì tốn kem quá các bác à
            hihi bác làm leach rồi cho em kết quả nhé em thấy các bác trên đó làm chạy hết sao lạc laòi mình em là hk chạy cháy trở tùm lum nên bỏ lun hơi bị ấm ức hihix
            điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• Nguyên văn bởi minhminhdao Xem bài viết
              anh ơi....em cũng đang lóp ngóp lădp âmli ...em mua mach tự giáp...anh cho em hỏi chút dc ko giáp cầu là sao.....em hỏi hơi sai luồg nhưng xin mấy anh chỉ bảo em với
              giáp cầu là cầu diode thì phải (nghe dân chợ gọi thế )
              Sống chậm lại - Nghĩ khác đi - Yêu thương nhiều hơn

Comment

• Nguyên văn bởi quocviet121 Xem bài viết
                hihi bác làm leach rồi cho em kết quả nhé em thấy các bác trên đó làm chạy hết sao lạc laòi mình em là hk chạy cháy trở tùm lum nên bỏ lun hơi bị ấm ức hihix
                hiiiiiiiiiiiiii vân ! thế bác ủi mach làm hay làm theo mạch đặt ở bển. nếu cháy thì cư hỏi anh Quang ở bên la ra hết ấy mà

Comment

• Ấm ức cáj gjề? Chân linh kiện còn cắm saj thì bảo sao ko cháy. Mà đã cháy thì chỉ có nhổ hết vứt đj. Lắp mớj toàn bộ mớj mong ok. Vì trình độ như anh em mình ko sửa nổj.
                  Ở Tp Ho chj mjnh mà còn thế thj aj gjúp cho. Mất 1 buổj đến nhà bác mjmosalq là có khá đủ đồ.
                  1 bo dày đặc lk như thế. Mớj tập hơj bị khó nhá. Mà cẩu thả thì phá hoạj càng lớn.
                  Nhiễu điều phủ lấy giá gương
                  Người trong một nước phải thương nhau cùng

Comment

• bác nongdanfo nói đúng vì người ta hết dặt bo rồi mà em thì bị nhốt ở nhà như t.ù ấy nên đi hk dc mạch em tự làm lk hàn đúng hết rồi dc ra loa có 0.3v cho nhạc vào lại hk hát , h đang tìm dự án khác đẹp hơn hixhix
                    điện tử là anh em của trái tim tôi

Comment

• chào các chú cháu có con cục đẩy GHS5200 nó vẫn chạy bình thường nhưng chạy một lúc thì suất nóng ran và cắt cầu chì, có hôm nó xơi của cháu đôi boss bass40. xốt hết cả ruột. cháu mang tận thành phố sữa nhưng vẫn ko dc. lần này cháu quyết tâm mổ xẻ con này. nhưng cháu lại không biết tẹo nào về điện tử. các chú quân sư giúp cháu vụ này. cháu cảm ơn nhiều ạ!

Comment

• Nguyên văn bởi vipkorie Xem bài viết
                        chào các chú cháu có con cục đẩy GHS5200 nó vẫn chạy bình thường nhưng chạy một lúc thì suất nóng ran và cắt cầu chì, có hôm nó xơi của cháu đôi boss bass40. xốt hết cả ruột. cháu mang tận thành phố sữa nhưng vẫn ko dc. lần này cháu quyết tâm mổ xẻ con này. nhưng cháu lại không biết tẹo nào về điện tử. các chú quân sư giúp cháu vụ này. cháu cảm ơn nhiều ạ!
                        Ý bạn muốn mổ xẻ thế nào khi bạn "không biết tẹo nào về điện tử"? Mổ ruột ra xong xẻ thịt rồi chụp hình làm kỷ niệm trước khi cho nó về với ve chai hả?
                        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
                        <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• hi. a tepriu e cũng biet chút ít ak? kiểm tra linh kiện điện tử e cũng làm được? hi. a giúp em nhé?

Comment

• Nguyên văn bởi Dưỡng Xem bài viết
                            Em vừa nâng cấp cái AMPLY 4 sò dùng D718 - B688 lên thành 8 sò 2SA 1943 - 2SC 5200 Đánh bầm dập 2 cặp loa bên dưới

Bác có mach dùng D718 - B688 ko cho em xin ? em đang cần loại này !

Comment

• chụp hjnh gửi lên đi bạn

Comment

• lâu quá không qua bên này

Comment

Về tác giả

Collapse

thien5dt2 Tìm hiểu thêm về thien5dt2

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X