Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Giúp em với LA4440 !

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Chào cac anh chi tren dien dan.cho em hỏi là:em dang ráp 1 bo stereo voi ic la4440 nguon tin hiệu lấy từ ngõ ra cua dau đỉa máy xe hơi(do đầu này bi Chet ic cong suất roi).khi test may am thanh bi rè khi dieu chinh am luong lớn.(dung loa 4om tin cua xe)Khi dung voi loa 2tac thi OK .xin cac cao thủ chi giao cách khắc phục đe hat voi loa zin cua xe.thanks.

Comment

Nguyên văn bởi Thienvuong87 Xem bài viết
      giúp em với mọi người ơi em làm mạch la4440 nối mass vẩn bị ù
      khi lắp mạch la4440 đầu vào bạn nối r = vài chục k xuông mass nhé

Comment

Day la bo mach ban san.minh da rap thu tin Hieu dau vao qua tu 4.7 mf(da cho tinhieu vao qua r= 100k Mac song song về mass)cao in cua bo .van ko co tác dung(loa zin 4om cua Xe).con voi loa 2t thi tot.rat mong dc Su giup do.thanks

Comment

Loa trên xe có vấn đề ( lỏng ốc . rách màng loa ) ktra xem loa mấy ohm

Comment

Giup e voi moi nguoi oi e gap mach ampli la4440 nhung e lam mach bass treble nguon doi,khi gap xong noi mass day du van u giup e voi

Comment

Mọi người ai biết cách khắc phục giúp e với

Comment

Minh da lam dc roi .cam on Su giup do cua cac ban.minh da mua mot bo mo no ve chi cho hat voi2 loa zin cua Xe .ok roi .chuc cac banvui

Comment

em thấy trong ampli kẹo kéo người ta rap mạch bas trep bang may co điện trở với tụ,các bac nào biết sơ đồ cho em với.thanks

Comment

Anh em tren dtvn thu lap amply 4 so di cung rat de

Comment

Về tác giả

Collapse

Hoangcon_qb Tìm hiểu thêm về Hoangcon_qb

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X