Thông báo

Collapse
No announcement yet.

các pro giúp vẽ mạch này với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Nguyên văn bởi Hung01259 Xem bài viết
    sao em cũng ráp như vậy mà rè kinh khủng mở nhỏ hết cỡ thì nghe cũng vùa tai nhưng chỉnh to hơn 1 nấc là rè um xùm hết
    do ban ve mach do.ve mass di vongvong la bi u`.thay bang tl 082 di

Comment

Nguyên văn bởi vinhpkc Xem bài viết
      Thank bác nhé. giờ vẫn đề của em là em có ráp theo mạch siêu trầm này
      [ATTACH]n1375344[/ATTACH]
      kết quả: mạch chạy tốt khồng ù, nhưng khổ cái nỗi là em cho qua bộ khuếch đại tda 2030 vặn hết công xuất mà cái loa vệ tinh bé con con của loa vi tính cũng không to nổi. em có thấy các mạch của loa 2.1 cũng chạy qua tda 2030 mà âm thank nghe cũng to đập ầm ầm. nhờ các bác nhiên cứu giùm em xem mạch này có vấn đề gì không ạ. mạch 2030 em lắp theo databasheel của nó nếu không qua mạch siêu trầm thì nghe to lắm.
      mạch tda2030 của em dùng nguồn đơn. còn mạch siêu trầm thì nguồn đối xứng. em dùng cả 2 nguồn để cấp cho 2 mạch riêng biệt, cái vấn đề nguồn thì em có thể tự giải quyết được còn vấn đề tín hiệu ra thì phải nhờ các bác quan tâm bớt chút thời gian giúp em . thank các bác nhé.
      sao ban khong chay nguon doi cho tda 2030 luon ma phai lam nhu zay cho met.tda 2030 chay nguon doi cong suat lon hon.neu bi nghe nho xiu co the ban ve sai hoac lap sai linh kien roi.
      ban lap theo mach nay nhe.minh da lam va chay binh thuong .nguon tu 12v den 15v doi nha.con 5532 thay bang 4558 cung duoc hoac tl 072, tl082.co th bo hai con 7812 va 7912 noi truc tiep cho do nong

Comment

Về tác giả

Collapse

vinhpkc Tìm hiểu thêm về vinhpkc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
      X