Thông báo

Collapse
No announcement yet.

xin sơ đồ góc mạch công suất amly sanssui d607

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• xin sơ đồ góc mạch công suất amly sanssui d607

em hiện đang có con sansui d607 người ta gữi mà nó bị chôm mất mạch công suất góc của em nó rồi. giờ nó đang dùng mạch công suất hàng chợ. cao thủ nào có cho em xin sơ đồ công suất em nó. hiện tại em nó dùng 4 cập 5200/1943 không biết có đúng với con công suất củ không nữa
    Heo Ma Mút

Nguyên văn bởi hoangluanonl Xem bài viết
    em hiện đang có con sansui d607 người ta gữi mà nó bị chôm mất mạch công suất góc của em nó rồi. giờ nó đang dùng mạch công suất hàng chợ. cao thủ nào có cho em xin sơ đồ công suất em nó. hiện tại em nó dùng 4 cập 5200/1943 không biết có đúng với con công suất củ không nữa
    nói thật với bạn, nếu như bạn có mạch công suất đó thì cũng ko xử lý được đâu (nếu đã bị pan). đừng tìm nữa mất công. Con này hiện nay tầm 2.5 triệu.

Comment

Nếu bác có thể thì mạch zin cuả nó đó vẽ lại. à mà hình như trên mạng có rất nh sđ của sansui .1 lần m có xem qua n k nhớ có seri này k

Comment

Bạn muốn vẽ lại , lắp ráp lại mạch nguyên bản cuả nó ?????????
        Trên mạch đó còn có 4 vỉ cắm đứng nữa đấy .
        Làm xong , tôi không biết tiền công của bạn hết mấy triệu .
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

thì em xin sơ đồ góc nếu có thể sau này khôi phục lại cho em nó vẫn tốt hơn hàng nhật tảo. ai có cho em xin. người ta làm được thì mình cũng làm được mà. nếu thấy làm không được mà không có cố gắn thì em làm sao giỏi lên được. em có đọc qua bài viết của anh Quế Dương nói là phải bỏ tiền ra mua kinh nghiệm chứ không bỏ ra vọ làm sao lên tay được. nên em sẽ vọc em nó. người ta khá thì bỏ liền 1 lần. em chưa có thì em tích góp từ từ.... yêu điện tử điện thanh phải chiệu thiệt thòi mà. hihi dù gì cũng cám ơn mấy anh mấy bạn nhiều. ai có cho em xin sơ đồ với nha. em tìm hoài mà không thấy. toàn seri khác ko thôi
          Heo Ma Mút

Comment

Nguyên văn bởi huytrandang Xem bài viết
            Nếu bác có thể thì mạch zin cuả nó đó vẽ lại. à mà hình như trên mạng có rất nh sđ của sansui .1 lần m có xem qua n k nhớ có seri này k
            con này của mình bị thay board của nhật... tảo rồi bạn ơi. hihi
            Heo Ma Mút

Comment

Nguyên văn bởi duytanltl Xem bài viết
              nói thật với bạn, nếu như bạn có mạch công suất đó thì cũng ko xử lý được đâu (nếu đã bị pan). đừng tìm nữa mất công. Con này hiện nay tầm 2.5 triệu.
              1 khi là mạch to đùng thì sẽ có cách xử lý mà. chì là vấn đề thời gian và kinh nghiệm thôi mà.
              Heo Ma Mút

Comment

Nguyên văn bởi nguyendinhvan Xem bài viết
                Bạn muốn vẽ lại , lắp ráp lại mạch nguyên bản cuả nó ?????????
                Trên mạch đó còn có 4 vỉ cắm đứng nữa đấy .
                Làm xong , tôi không biết tiền công của bạn hết mấy triệu .
                anh Đình Văn ơi cho em hỏi là con sansui này dùng MBA 110VAC vào vậy giờ có cách nào dùng nguồn 220VAC mà không đụng chạm tới MBA không anh.
                Heo Ma Mút

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangluanonl Trường Đại Học Quốc Tế Thất Nghiệp Tìm hiểu thêm về hoangluanonl

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X