Thông báo

Collapse
No announcement yet.

help me em dân công nghệ thông tin giúp em với

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• help me em dân công nghệ thông tin giúp em với

chả là ông bác nhà em có cái amply cũ vứt đi thế là em xin lại về sử chữa nhưng mà cái khoản này e mù tịt vì em không học các ngành này mong các anh giúp đỡ em lắp lại cái em mở ra thấy dây rợ đứt sạch mà chả biết nối vào đâu cả
    - Nếu có ai giúp em thì mai em sẽ up ảnh lên các anh chỉ bảo ạ!!!

Nguyên văn bởi zorogangter Xem bài viết
    chả là ông bác nhà em có cái amply cũ vứt đi thế là em xin lại về sử chữa nhưng mà cái khoản này e mù tịt vì em không học các ngành này mong các anh giúp đỡ em lắp lại cái em mở ra thấy dây rợ đứt sạch mà chả biết nối vào đâu cả
    up hình đi bạn

Comment

Up lên đi nào?.

Comment

cho em xin lỗi mấy anh cái đấy không phải là cái amply mà là cái loa thùng em chưa tìm hiểu kĩ đã hỏi lăng nhăng mấy anh có biết nối về loa thùng không ạ

Comment

Cái gì cũng nối đc , bạn cứ ắp hình nó lên xem là cái gì , với lại chụp sát và nét tốt nhất bạn có thể nhé , chụp sát nhưng phải bao quát rõ , đối với mạch điện thì chụp 2 mặt chứ chụp 1 mặt là bó cánh luôn đó

Comment

Các anh cho em mail em gửi hình cho chứ up hình lên đây toàn bị ảnh độ phân giải cao quá !!! Mà độ phân giải thấp thì chả nét gì cả

Comment

Các anh cho em mail em gửi hình cho chứ up hình lên đây toàn bị ảnh độ phân giải cao quá !!! Mà độ phân giải thấp thì chả nét gì cả
              Up lên mấy trang up anh ý rồi chèn link qua bạn ak

Comment

Về tác giả

Collapse

zorogangter Tìm hiểu thêm về zorogangter

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X