Thông báo

Collapse
No announcement yet.

chỉnh amply

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chỉnh amply

Chào các anh/chị và các bạn!
    Anh/chị và các bạn cho mình hỏi là trong amply karaoke có các nút chiết áp ở phần music thì giả sử nếu mình vặn max treble hoặc mid hoặc bass thì amply có bị quá tải không?
    cảm ơn các anh/chị và các bạn!

tại sao phải làm như vậy?

Comment

Nguyên văn bởi toanhoang29 Xem bài viết
      tại sao phải làm như vậy?
      em chỉ hỏi ngu thế thôi với lại em chỉ nói là giả sử mà hihi. tiện đây anh cho em hỏi là em nhìn thấy linh kiện tụ điện có hiệu là Hcon hay Hoon gì đó không biết là của nước nào vậy ạ?
      cảm ơn anh!
      Last edited by hao123map; 28-01-2015, 11:07.

Comment

Điều đó phụ thuộc vào các zắc cắn line 1-2 có cái gì không . Nếu không có cái gì thì không quá tải . Nếu có cái gì thì thường là quá tải .
        Còn mấy cái tụ đó là ở nước chợ trời . Ra chợ trồi bán đầy . E he !
        Chuyên làm các mạch điện tử bí hiểm và kỳ quặc .
        nguyendinhvan1968@gmail.com

Mobil : 0903 252 168 Chỉ gọi từ 09 giờ đến 17 giờ . Từ 18 giờ ngoài vùng phủ sóng

Comment

còn tùy vào mức volume
          |

Comment

Vậy làm thế nào chỉnh âm thanh karaoke để được âm thanh tốt nhất

Comment

Khi đã biết đặt câu ? như vậy tức là tôi hay đồng nghiệp trong diễn đàn đã hiểu là bạn muốn gì , xin mạn phép thay mặt trả lời luôn là tất cả các chức năng của ampli như trầm - chung - bổng đều được phép vặn từ 0 đến 10 , lưu ý khi đến số 10 nếu đang mở nhạc thì vợ chửi còn nặng hơn nữa là ông hàng xóm đòi đưa ra khóm phường , và sẽ còn biết bao nhiêu việc nữa ...
              Diễn đàn để ae chao đổi kiến thức chứ đâu phải nơi thách đố hak bạn

Comment

cái này nhiều khi không phải thách đố gì đâu các bác ... người ta hoàn toàn được phép hỏi như vậy ... đơn giản chỉ vì người ta muốn chỉnh bass - trung - treble cho thật mạnh hoặc giả sử trẻ nhỏ nó vặn hết cỡ các nút ấy mà ta không để ý thì sao ?

vợ vẫn chẳng chửi hàng xóm vẫn chẳng gọi và chẳng có phiền hà gì xảy ra cả ... vì volume người ta đang để nhỏ ... bass mid treble hết cỡ có sao đâu ạ ... cũng chẳng quá tải gì hết ... có chăng là mạch lọc âm sắc bị hơi rè tiếng 1 chút xíu do giới hạn riêng của nó ....
                |

Comment

Về tác giả

Collapse

hao123map Tìm hiểu thêm về hao123map

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X