Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xử lý Máy nghe nhạc số cá nhân ( MP3 MP4 ... )

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• May quá! Mình vừa chạy lại được rồi! Máy của mình bây giờ sống lại rồi! May quá! Em kiếm một file FW khác và chạy thành công. Xin cảm ơn pác! Không có tool của pác chác em ko cứu được!

Comment

• em nhờ anh tìm giúp em FW cho cái MP3 này với, nó bị lỗi là cứ bật nguồn thì chỉ thấy chữ loading chứ không phát nhạc được, mong anh giúp em giùm ạ.
      sau đây là thông số về nó:
      CPU: ATJ2091N
      H1017BOJ 511
      Flash: hynix kor
      hy7uu82g5a
      Board: MP3-910552F V2:0

mong anh giúp giùm, em xin cảm ơn nhìu ạ
      Attached Files

Comment

• Không biết hỏi ở đây có đúng ko ?

Mình có cái điện thoại tàu ... trước khi nó bị virus làm hỏng file trong đó thì mình đã copy mấy cái file trong thẻ nhớ ra bên ngoài .

Sau khi nó bị virus làm hỏng file thì các chương trình nghe nhạc ko thể nhận được file nhạc và mp4 trong thẻ nhớ được .... nhưng khi chụp ảnh và ghi âm hay quay video thì nó vẫn xem lại được ... nhưng file mp3 copy vào thì ko load được nữa mà cũng ko nghe được .

Ko biết mấy cái file trước kia mình copy vào máy tính thì có giúp được gì ko nhỉ ? Và nếu như có thể cài lại được hay chỉnh sửa thì làm thế nào nhỉ ? Bạn nào biết chỉ dùm mình với . Thanks !
        Bé KK - Bé thích cười Khà Khà

Comment

• Nguyên văn bởi Bé KK Xem bài viết
          Không biết hỏi ở đây có đúng ko ?

Mình có cái điện thoại tàu ... trước khi nó bị virus làm hỏng file trong đó thì mình đã copy mấy cái file trong thẻ nhớ ra bên ngoài .

Sau khi nó bị virus làm hỏng file thì các chương trình nghe nhạc ko thể nhận được file nhạc và mp4 trong thẻ nhớ được .... nhưng khi chụp ảnh và ghi âm hay quay video thì nó vẫn xem lại được ... nhưng file mp3 copy vào thì ko load được nữa mà cũng ko nghe được .

Ko biết mấy cái file trước kia mình copy vào máy tính thì có giúp được gì ko nhỉ ? Và nếu như có thể cài lại được hay chỉnh sửa thì làm thế nào nhỉ ? Bạn nào biết chỉ dùm mình với . Thanks !
          Bạn phải format thẻ bằng điện thoại,nó sẽ tạo ra những folder mặt định như My music,My video...Bạn chép những file nhạc vào My music,gắn vào đt rồi làm mớilại danh sách là ok.
          :

Comment

• Nguyên văn bởi vy_myangel Xem bài viết
            em nhờ anh tìm giúp em FW cho cái MP3 này với, nó bị lỗi là cứ bật nguồn thì chỉ thấy chữ loading chứ không phát nhạc được, mong anh giúp em giùm ạ.
            H1017BOJ 511
            hy7uu82g5a

Dùng fw anh up ở trên thử đi em.Good luck!
            :

Comment

• Nguyên văn bởi ntphuc Xem bài viết
              Bạn phải format thẻ bằng điện thoại,nó sẽ tạo ra những folder mặt định như My music,My video...Bạn chép những file nhạc vào My music,gắn vào đt rồi làm mớilại danh sách là ok.
              Format thẻ bằng điện thoại à ! Nếu mình dùng máy tính format thì có được ko nhỉ ?

Comment

• Mình đã format bằng điện thoại và thử copy nhạc và mấy cái ảnh vào các folder của chúng .

Nhưng chỉ có ảnh là xem được còn thư mục nhạc nó báo là : " Folder is empty " và có nghĩa là ko nhận diện được file nhạc và ko chơi được nó . Nhưng file mp4 mình copy vào lại chạy được .

Bạn thấy như vậy là bị làm sao ?

Comment

em nhờ anh tìm giúp em FW cho cái MP3 này với, nó bị lỗi là cứ bật nguồn thì chỉ thấy chữ loading chứ không phát nhạc được, mong anh giúp em giùm ạ.
                  H1017BOJ 511
                  hy7uu82g5a

Không biết bạn đã sửa được cái mp3 của bạn chưa? Mình cũng có một cái y chang của bạn chạy tốt nhưng chỉ tội có lần vô ý tháo ra trong lúc cạy main làm vỡ mất màn hình nên bây giờ chỉ hiển thị được ở chỗ lành còn chỗ vỡ dọc màn hình thì hư hết! Nay thấy bạn có máy giống y chang của mình, giống cả số board mình muốn ngỏ ý nếu bạn ko sửa được thì có thể cho mình xin hay bán lại rẻ rẻ cho mình để mình lấy màn hình được không? Vỡ màn hình dùng ức chế quá! Cảm ơn bạn rất nhiều! Đợi repry của bạn!

Comment

• hi hi, mình đang bận tí việc nên bữa giờ chưa sữa em mp3 đó, hum nào nếu sữa không được thì mình tặng bạn luôn chứ không bán đâu

Comment

hi hi, mình đang bận tí việc nên bữa giờ chưa sữa em mp3 đó, hum nào nếu sữa không được thì mình tặng bạn luôn chứ không bán đâu
                      Vậy thì thank bạn nhiều! Không biết bạn đã làm được chưa? sỏy SPAM vì ko send tin nhắn riêng được!

Comment

• chào anh em!sẵn đây anh em cho mình hỏi,cái máy mp3 JVJ của mình vô tình bị rơi xuống đất,gắn pin vô hình chỉ hiện lên màn hình xanh,không hoạt động được,có phải là do hư Ram!Cảm ơn mọi người,

Comment

• anh phúc ơi, anh kêu lấy cái ở trên úp thử mà em có thấy cái nào đâu, anh chỉ rõ rõ tí y anh. máy của em 2G nha anh. thank anh trước, còn bạn gì đó ơi, mình chưa úp thử cì chưa có FW, nghe nói bạn cũng sữa 1 cái y như mình hả, vậy có FW không, cho mình xin y, thank trước nha!!!!!!!!!!!!

Comment

• bạn có fw của em này cho mình xin với

thanks !!!
                            Attached Files
                            Telephone number : 098H882372
                            YM:

Comment

• Apacer

Đây là firmware của Apacer AS820
                              Dòng này rất hay lỗi FW
                              Attached Files

Comment

• Bạn Viethung94 ơi, mình có thể xin bạn cho mình cái FW của cái mp3 của bạn được không, nghe nói bạn có cái mp3 giống y chang như của mình mà, xin bạn đó, bạn có thể cho mình hoặc bán lại cũng được, mong bạn giúp giùm, nói thật là máy mp3 này là của chị mình, hồi bữa mình úp fw mới cho nó nhưng sai fw nên giờ nó chỉ là cái úb thui chứ không nghe nhạc được, giờ mong bạn giúp giùm mình với, mình năn nỉ bạn đó. được không vậy bạn ơi!!!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

sailokiss Tìm hiểu thêm về sailokiss

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X