Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy nghe nhạc bằng USB

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy nghe nhạc bằng USB

hiện nay trên thị trường có bán rất nhìu loại máy đọc file nhạc như mp3 từ USB và phát ra loa.Không biết có sư huynh nào biết cái mạch loại này không cho em 1 cái sơ đồ với!
    Khoa học công nghệ mới là chìa khóa của sự phát triển!

http://chodientu.vn/sp-Loa-SU-04-Ngh...B/1588002.html
    kiếm của kiếm khách , bút của văn nhân , chân của vũ giả , giọng ca của ca nữ , đấu chí của anh hùng , mỏ hàn của thợ điện . đều giống nhau ở 1 điểm là:
    đến chết mới buông tay

Comment

di mua cho no lanh ban ah . mach nay rac roi lam ko tu rap dc dau . ma hong cung ko nen chua lam gi di mua cai khac kheo con re hon day
      NẾU CÓ TIỀN BẠN CÓ THỂ LÀM ĐƯỢC NHIỀU VIÊC HƠN!!!!!!!!!!!!!

Comment

Thử vẽ lại cái mạng được không bạn? Nếu nó dùng IC loại tròn tròn đen đen đặc trưng của Trung Quôc thì bó tay thật.
        A/E nào dã vẽ lại được sơ đồ thì post lên nha, cảm ơn rất nhiều.

Comment

ca?i na?y ra ngoa?i mua khoa?ng 300 nga?n ?ô?ng c??m ?c ca? usb va? the? nh?? la?m thi? kho? l??m va? ???t l??m

Comment

minh da tung thay anh minh lam!nhung no ko hat duoc!keke

Comment

dĩ nhiên là làm để cho biết

Comment

he he, mình có 1con cũng đọc thẻ nhớ, nhưng nó dùng con chíp màu đen, nhỏ tí ti đặc trưng của anh China nên em đành pó tay ngồi thở thôi hehe. pó tay đó, mà nhìn sơ thấy amach5 rắc rối quá,chắc vẽ lại không được quá

Comment

prely

mấy cái mạch này còn phải nạp code thì nó mới chạy được mấy anh ơi! Mua đại cái đem về ráp cho lẹ! Chứ làm xog cái mạch là đủ chết rồi, chứ kể gì đến nạp code nữa chứ!

Comment

hehe, đúng đó, mình cũng thấy thế

Comment

Nguyên văn bởi vy_myangel Xem bài viết
                      hehe, đúng đó, mình cũng thấy thế
                      Nhưng dù sao thì tự làm vẫn hay hơn!
                      Bạn mua nó ở đâu thế? Giá bao nhiêu? Có thể cho mình xem hình đc ko?

Comment

bác nào biết nơi bán cái mp3 player modul này ko? Bác nào biết thì cho anh em biết thêm chi tiết, cả gá cả nữa nha! ko thì nghèo hết á!

Comment

hinh nhu7 la` o nhat tao co ban do, gia khoang 90.000d

Comment

đâu có dễ vậy trời, tên là USB MP3 player thì phải có mp3 player ( cái này thì có mấy con chip decoder sẵn ) nhưng mà cũng phải làm USB device Masstorage class nữa để window còn copy file mp3 vào. Ngoài ra còn phải support được file system FAT/FAT32 nữa.

Comment

ai có sơ đồ mạch thì send cho em với, em đang cần nó lắm!! mong các sư huynh giúp em với!!

Comment

Về tác giả

Collapse

ladykiller Tìm hiểu thêm về ladykiller

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X