Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy nghe nhạc bằng USB

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

hèm theo tôi thì bạn nếu muốn làm cái này thì chắc chắn là tiền mua Lk sẽ còn cao hơn cả cái mua mới đấy.mà liệu bạn có thể làm thành công hay không?khéo lại mất công vô ích

Bí Ẩn Điện Tử_PCI

Comment

Ra chợ Giời phố Huế là có các bác ah, làm anh này em thấy có vẻ mệt đấy

Comment

mjnh cung thu mo no ra rui. nhung trong no chua mot con ic nhu o trong usb ay. m moi hoc dien tu nen k biet no la j ca he he

Comment

bà con ơi.mình đã trở lại và đem về mạch này nè.dùng Ic PL2303HX.đọc USB.chất lượng tuyệt hảo luôn

Comment

hình hơi mờ.
            link:http://www.google.com.vn/imglanding?...ZqtR3M&start=0

Comment

Con PL2303HX có cần lập trình không bạn. kích thước thật của nó là bao nhiêu.
              Con này chỉ nghe từ đấu tới cuối và cấp nguồn vào nghe, chừng nao hok nghe nữa tắt nguồn và khi mở lên phải nghe lại từ đầu chư hok có nút pause, stop, next, prev j hết hả.

Comment

đúng vậy.tạm thời thì những nhà khoa học nghĩ ra cái mạch này vẫn chưa nói cho mình cách chế tạo mạch có play,pause,...và con này ko cần lập trìng gì hết.hàn con IC này hơi khó.mình mới kiếm đc con to bằng ngón tay thôi.

Comment

bạn thangba có thể cho bít giá cả của em nó xem sao không, nếu có thể thì có thể mua giúp mình 1 con không, mình ở Ninh thuận, rất mong bạn trả lời

Comment

như thangba123 noi thi hình này đâu phải là cái chơi nhạc bằng USB đâu:

còn hình của chipnhp up lên là cái mạch nghe nhac bằng thẻ nhớ micro SD, em cũng có sơ đồ rồi mà cần phải chép Firmware cho nó khọng biết bằng cách nào? con IC này Em đi chợ Nhật Tảo (TPHCM) hỏi mua nhưng không có!

Comment

PL2303HX là con chuyển đổi USB - RS232 mà

Comment

Em có mấy tấm hình của cái nghe nhac thẻ nhớ đây

Định dạng hỗ trợ ở đây là WAV : LPCM ,8-16bit ,mono/stereo, tần số lấy mẫu tối đa là 41Khz. Nút bấm được sử dụng để chuyển bài.

Bác nào ở TPHCM có mua được con này nhớ mua hộ em 1 con nha! ah!
                        Mail: box_milkcandy@yahoo.com.vn
                        Attached Files

Comment

hay wa way cho minh hoi voi con ic nay co can lap trinh khong way ?

Comment

Nguyên văn bởi xmen_@x Xem bài viết
                            hay wa way cho minh hoi voi con ic nay co can lap trinh khong way ?
                            ic này có fw ở trên để nạp đó bạn.
                            nhưng con ic này nạp bằng mạch nạp gì vậy các bác?
                            ĐT: 0972 20 58 68
                            Gmail:

Comment

mạch này mình đã được đọc trên trang wed ELM - Simple SD Audio Player with an 8-pin IC . Nhưng mình không biết họ dùng phần mềm nào để lập trình, mình đang cần file hex để nạp cho con Attiny85. Có thể giúp mình k? Cái phần mềm mà cậu bost lên mình mở k đc.

cậu có thể giúp mình k? Nếu dc thì gửi qua mail nay cho mình nha? huuthanh52ckcd@gmail.com
                              Nếu đc thì cậu cho mình file hex luôn nha?

Comment

mạch này mình đã được đọc trên trang wed ELM - Simple SD Audio Player with an 8-pin IC . Nhưng mình không biết họ dùng phần mềm nào để lập trình, mình đang cần file hex để nạp cho con Attiny85. Có thể giúp mình k? Cái phần mềm mà cậu bost lên mình mở k đc.

cậu có thể giúp mình k? Nếu dc thì gửi qua mail nay cho mình nha? huuthanh52ckcd@gmail.com
                                Nếu đc thì cậu cho mình file hex luôn nha?

Comment

Về tác giả

Collapse

ladykiller Tìm hiểu thêm về ladykiller

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X