Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tổng hợp các bài viết về ICTDA2030

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Em có một sơ đồ của Loa SoundMAx A 2700 ( 2.1) sử dụng 3 con TDA 2030 Mạch thì vô cùng dơn giản thôi AE nào có nhu cầu thì cứ PM cho mình ( nhok_nghich_dien@yahoo.com.vn )
    Cha mẹ khó nhọc nuôi ta lớn !!!
    Bạn bè Chơi Chó khiến ta khôn !!!

Comment

• Em muốn in một mạch trong 3 mạch trên thì có thể đi đặt in ở đâu ạ?mình có phải in cái này ra giấy trước không?

Comment

• Nguyên văn bởi Hermion Xem bài viết
        Em muốn in một mạch trong 3 mạch trên thì có thể đi đặt in ở đâu ạ?mình có phải in cái này ra giấy trước không?
        Để DIY chơi thì mua giấy đề can A4 (không phải decal dán xe dán bảng) lột cái mặt có keo bỏ đi, đem ra tiệm vi tính kêu nó in ra trên cái mặt bóng còn lại của decal đó (in cái mạch in thôi, đừng in các phần khác). Về ủi lên mạch đồng, ủi đủ nóng và đủ lâu để mực in dính lên mạch đồng, để nguội, lột từ từ ra (nếu thấy mực in chưa dính hết qua mạch đồng thì ủi lại). Xong rửa bằng thuốc rửa. thế là xong.
        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn và chia sẻ hiểu biết cho bạn.
        <... vứt bỏ những cái vô dụng để có chỗ chứa những cái hữu ích ...>

Comment

• mình có lắp 1 ampli sử dụng tda2030a ,khi gắn nguồn vào thì ở loa kêu 1 cái tụp im luôn ,khoảng 1 phút thì nó mới hoạt động.vì sao lại như vậy?mình lắp đúng theo datasheet ,khi ic nóng quá thì bị rè và từ từ im lun?

Comment

• mình có lắp 1 ampli sử dụng tda2030a ,lắp đúng theo datasheet lun,nhưng nó có cái bịnh là khi gắn nguồn vào thì 1 lúc sau mới có tiếng hát, và khi ic nóng quá thì âm thanh bị rè và từ từ im lun? vì sao?
            sử dụng nguồn đơn DC12v5ah,ic rất nóng nên mình có gắn them quạt tản nhiệt để cho nó mát và ở loa cứ kêu ù ù mặc dù đã có tụ lọc đủ lớn

Comment

• mọi người ơi,em đang làm đồ án về phần này.Mạch này em lấy trên datasheet của TDA2030 mà em stupid về phần này lắm.ai có thể giúp mình giải thích về mạch này với (như công suất ?, tại sao bik >3khz or <3khz,chức năng của các linh kiện).
              hjx cảm ơn mọi ng nhìu

Comment

• cs18w,nguồn 8=>30v,8ah

Comment

• có anh nào có sơ đồ con TDA 2030A dùng làm stereo ko, pót lên giùm em đi để em về nghiên cứu nha, em thích tự DIY nhưng có ít kiến thức với ko nhiều sơ đồ cho lắm, thanks all nha

Comment

• lam 2 mạch tương đương thì sẽ có stereo thôi, chờ chút dể tui vẽ rùi pót lên cho

Comment

• Nguyên văn bởi 0972568142 Xem bài viết
                      lam 2 mạch tương đương thì sẽ có stereo thôi, chờ chút dể tui vẽ rùi pót lên cho
                      Thanks anh trước nha

Comment

• Nguyên văn bởi jamebond_007 Xem bài viết
                        Thanks anh trước nha
                        mạch nè,làm rùi cho kết quả nha,bạn ở đâu vậy,cho địa chỉ nha
                        Attached Files

Comment

• Tda2030a

bạn tải cái phần mềm này rùi mới coi được
                          tina full 7,tải hơi lâu,54MBhttp://www.mediafire.com/?extnnhaaswg

Comment

mạch nè,làm rùi cho kết quả nha,bạn ở đâu vậy,cho địa chỉ nha
                            Mình ở tp HCM bạn đã làm mạch này chưa, mai mình đi Nhật Tảo mua đồ về ráp tử, mê điện tử lắm nhưng còn gà lắm, thanks bạn đã hỗ trợ nhe

Comment

• bạn bao nhiu tủi rùi, mạch đó làm rùi mất hết hơn 100k

Comment

bạn bao nhiu tủi rùi, mạch đó làm rùi mất hết hơn 100k
                                Mình 24t rồi bạn cho mình xin yahoo được ko, nhắn tin theo số đt của bạn mà mình ko thấy trả lời hổm nay bận đi làm quá nên chưa có nghiên cứu đc cái mạch bạn đưa nữa, nhớ reply cho mình nha !!!!

Comment

Về tác giả

Collapse

saobang88 Tìm hiểu thêm về saobang88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X