Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Mạch khuyếch đại âm

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

ban ui

ban ui.ban co cai gi huong dan lam khuech dai cho loa a.cho minh voi.minh cung dang can no de cai thien phong cua minh.minh ko co tien mua loa nen co gang che vai cai de nghe.nghe cang hay cang tôt

Comment

ban ui

ban ui.ban co cai gi huong dan lam khuech dai cho loa a.cho minh voi.minh cung dang can no de cai thien phong cua minh.minh ko co tien mua loa nen co gang che vai cai de nghe.nghe cang hay cang tôt
      nick la thang.44hl@gmail.com

Comment

cac huynh chi de lap rap mot mach khuyet dai dung cho dien thoai dd dưa ra loa ngoài,loa vi tinh á.dau vao cua mạch la tu 2 day cua tai nghe.mong cac huynh tra loi som.cam on truoc nhe

Comment

ban nao co tài liệu kỹ thuật truyền thanh truyền hình cho mình xin với

Comment

huynh có thể cho sơ đồ mạch ko

Comment

Nguyên văn bởi aloneman Xem bài viết
              huynh có thể cho sơ đồ mạch ko
              xài tạm nha
              Attached Files

Comment

trời ơi toàn tiếng EM ko ahm làm sao em làm theo Dc
                hix
                ai có bản nào TV gửi lên giùm đi
                đt 0986366995
                email:vanphuocmd@yahoo.com.vn

Comment

Minh da tung lap mach LA4440 co the lap ca môn ỏ stereo rat don gian nghe vi tinh thi tam on. Mach in chi 1,5k thoi ic 15 k voi mot so tu ,dien tro de lap lam . ngoai ra lap ic 2030 ,20 w mach mach co o quyen mach dien li thu . neu thich cong suat lon co the dung tran 2N3055 , D718 .So do nguyen li deu rat de tim . Ra cho gioi thi co du ca chuc thanh cong !

Comment

Minh dang hoc dien tu muon tim hieu so do va nguyen ly mach cua tat ca cac mach

Mình muốn tìm sơ đồ mạch khuyếch đại tần số, mạch thu và phát. Và mình không biết làm sao dể viết bài lên diễn dàn, chi minh voi. Cảm ơn nhiều

Comment

mình muốn làm một mạch khuếch đại âm thanh bạn gửi vào email cho mình một sơ đồ mạch nào đó để mình thử làm nhé. Mình chỉ muốn thực hành lắp ráp linh kiện thôi vì vậy bạn hãy cho mình cái bản để mình mang ra hàng in luôn. Bạn giúp minh nhé mới tập làm nên còn chưa có kinh nghiệm hy vọng các bạn giup minh. email của tớ là : thanhtrinh88bk@yahoo.com

Comment

các bạn nhớ gửi sớm cho mình nhé

Comment

Chào các pro e muốn làm một mạch khuyếch đại âm thanh thật đơn giản dùng nguồn 3v thui các pro chi dùm e được ko ? Cần những thứ gì ? Giúp e với e cần gấp lắm cảm ơn các huynh trước nhé

Comment

3V thì dùng TDA2822 nhé/không thì BJT cũng ok/

Add: 97 Quán Nam - Lê Chân - Hải Phòng.
                            Tel: 031 518648 Phone: 0904 283 505

Comment

Nhưng huynh có sơ đồ mạch ko chỉ cho đệ với đệ gà lắm giúp đệ với

Comment

cac anh oi em la nguoi moi nen ko biet j.nhung em muon biet mach khuech dai loa anh nao biet chi cho em voi.cho em so do nhe va ca tri so cac linh kien nua nhe.cam on cac anh rat nhieu.

Comment

Về tác giả

Collapse

herohut Tìm hiểu thêm về herohut

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X