Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy giặt samsung lỗi IE

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

chứ tui vẫn chưa hiểu nó nối sao mà con VDK nó biết được mới hay. Bác biết thì chỉ em đi. Để em đoán mò không ah.

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
      Trời ạ ! nói như bác thì dùng điều khiển cơ thôi chứ ai dám dùng VDK nữa chứ...híc
      chứ tui vẫn chưa hiểu nó nối sao mà con VDK nó biết được mới hay. Bác biết thì chỉ em đi. Để em đoán mò không ah.

Comment

Nguyên văn bởi hocdi Xem bài viết
        ý bác là vầy ah. Làm sao moto nó chạy được[ATTACH=CONFIG]73982[/ATTACH]
        Mắc theo mạch của bác thì con trở đó có tác dụng gì đâu? Con trở đó có nhiệm vụ hồi tiếp dòng điện chạy qua motor để báo về VXL.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi binhbazan Xem bài viết
          Mắc theo mạch của bác thì con trở đó có tác dụng gì đâu? Con trở đó có nhiệm vụ hồi tiếp dòng điện chạy qua motor để báo về VXL.
          dạ, em biết là nó dùng hồi tiếp dòng điện moto về cảm biến, chỉ biết là thế, nhưng không biết nó mắc với cái moto ra sao mà đo được dòng moto hả bác, ngoại trừ cách mắc nối tiếp, Em là dân cơ khí nên không biết cái này. Các bác có chỉ bảo thì chỉ tới nơi, đừng đê thằng em biết nữa vời vầy

Comment

Nguyên văn bởi oanhchien Xem bài viết
            Nếu moto dừng nhanh hay chậm sẽ ảnh hưởng đến dòng tải cấp moto ...máy sanyo có con trở 91k to nhất boar là trở cân nước đó bác.
            Cảm ơn bác oanhchien!

Comment

Nguyên văn bởi hocdi Xem bài viết
              dạ, em biết là nó dùng hồi tiếp dòng điện moto về cảm biến, chỉ biết là thế, nhưng không biết nó mắc với cái moto ra sao mà đo được dòng moto hả bác, ngoại trừ cách mắc nối tiếp, Em là dân cơ khí nên không biết cái này. Các bác có chỉ bảo thì chỉ tới nơi, đừng đê thằng em biết nữa vời vầy
              Cái điện trở ở chỗ nào mà em dò mạch mãi mà không thấy. bác có sơ đồ không pot em về tự dò cũng được

Comment

chao ca nha , mình cũng đang gặp một pan của em sam sung cửa trước wf8690 máy k cấp nước ( phao ok ) nhưng khi tác động thổi phao lại cấp bình thường . nhờ ae chỉ giáo

Comment

chao ca nha , mình cũng đang gặp một pan của em sam sung cửa trước wf8690 máy k cấp nước ( phao ok ) nhưng khi tác động thổi phao lại cấp bình thường . nhờ ae chỉ giáo

Comment

Nguyên văn bởi hlpd_hn Xem bài viết
                    kiểm tra tri ắc khiển nước xem!

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
                    DD:0982 470 874
                    Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

triac ok,uln 2003 ok ( nếu mình tác động lên phao " thổi hơi " hoặc tháo dây điện nối phao và cắm lại thì nó lại cấp và ngắt nước tốt. phao mình cũng thay thử sang máy khác vẫn ok .mình đang nghi con vsl nhưng chưa chắc chắn

Comment

Xin cac anh trÊn diỂn dan giÚp dÙm , em cÓ mÁy giẠt, samsung bÁo lỎi ie vẠy mÌnh kiỂm tra bẰng cÁch nÀo . CẦn thay ic nÀo rẤt rẤt cÁm Ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

quocbinh02 Tìm hiểu thêm về quocbinh02

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X