Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt samsung cần giúp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt samsung cần giúp

em có cái máy giặt samsung nó bị bệnh tự khởi động nguồn khi cắm điện vào và liệt các phím ko hoạt động kể kả phím tắt mở em đã hút bỏ phím on off nhưng vẫn vậy nó chạy con ic toshiba tmp87ph46n nhờ các bác chỉgiup xin cám ơn

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
    em có cái máy giặt samsung nó bị bệnh tự khởi động nguồn khi cắm điện vào và liệt các phím ko hoạt động kể kả phím tắt mở em đã hút bỏ phím on off nhưng vẫn vậy nó chạy con ic toshiba tmp87ph46n nhờ các bác chỉgiup xin cám ơn
    kieu nay bi chap ic roi

Comment

bạn ơi cho mình hỏi con thạch anh của máy bạn là thach anh mấy chấm

Comment

ko có chập phím mà cũng chẳng phải chập ic gì hết

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
        new1149@yahoo.com.vn

Comment

Nguyên văn bởi eprom_v Xem bài viết
          ko có chập phím mà cũng chẳng phải chập ic gì hết

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
          new1149@yahoo.com.vn
          thế nó bị làm sao? vậy bạn?

Comment

Nguyên văn bởi vui_dt Xem bài viết
            Bạn kiểm tra kỹ các phím khác xem có bị chạm không, ktra các led xem có bị chạm không, ktra vỉ mạch, các đường mạch in thuộc chân phím mở nguồn dò ngược lại phần điều khiển xem nó qua linh kiện gì, nhiều trường hợp con tụ của đường này bị rò cũng bị hiện tượng như vậy....

Comment

Về tác giả

Collapse

vui_dt Tìm hiểu thêm về vui_dt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X