Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Máy hút bụi Hitachi CV-SH18

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Máy hút bụi Hitachi CV-SH18

Chào các bác, chúc các bác một năm mới sức khỏe, vạn sự như ý!
    hôm nay mình có một vấn đề như sau:
    Cuối năm vừa qua mình dọn dẹp nhà cửa vì thế sử dụng máy hút bụi hơi nhiều hôm nay lại mở máy ra sử dụng thì thấy có hiện tượng máy hút bụi Hitachi CV-SH18 bị yếu. máy vẫn chạy nhưng hút yếu quá và trên đỉnh của máy gần công tắc bật có một nút đỏ cứ thụt ra thụt vào. mình không biết bị hỏng gì. tìm giấy bảo hành thì đã hết thời gian bảo hành vì thế muốn nhờ các bác giúp đỡ xem lỗi đó là lỗi gì và khắc phục như thế nào?
    Cảm ơn các bác!
    Website: ;

Post cái hình lên coi.

Comment

Nguyên văn bởi hoangnganvn Xem bài viết
      Cuối năm vừa qua mình dọn dẹp nhà cửa vì thế sử dụng máy hút bụi hơi nhiều hôm nay lại mở máy ra sử dụng thì thấy có hiện tượng máy hút bụi Hitachi CV-SH18 bị yếu. máy vẫn chạy nhưng hút yếu quá và trên đỉnh của máy gần công tắc bật có một nút đỏ cứ thụt ra thụt vào. mình không biết bị hỏng gì. tìm giấy bảo hành thì đã hết thời gian bảo hành vì thế muốn nhờ các bác giúp đỡ xem lỗi đó là lỗi gì và khắc phục như thế nào?
      Cảm ơn các bác!
      Bác kiểm tra lưới lọc chưa?
      Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
      Mobile: 0914.796.896.

Comment

Nguyên văn bởi hoangnganvn Xem bài viết
        Cảm ơn các bác!
        Cái mầu đỏ : nó báo cho bác biết là trong máy có nhiều rác , lưới lọc đã bị tắc........

Comment

Ok để mình kiểm tra xem thế nào ... rác mình đã quét và giặt kỹ lưới rồi nhưng cứ kiểm tra xem nó bị tắc chỗ nào không... thanks!
          Website: ;

Comment

Về tác giả

Collapse

hoangnganvn Tìm hiểu thêm về hoangnganvn

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
          X