Thông báo

Collapse
No announcement yet.

máy giặt Panasonic lỗi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• máy giặt Panasonic lỗi

hiện tại máy giặt Panasonic Naf_70b1 nhà mình gặp lỗi như sau: sau khi bật máy, thì máy chạy không ngừng (giặt xong rồi xả) cứ thế chạy hoài, mình phải canh tắt máy. gọi thợ lại sữa thì báo bệnh là hư IC chip nhớ máy phải thay (với giá 2tr). ngậm ngùi lên hỏi ae cách giải quyết, không thì chỉ chỗ mình mua con IC nhớ. Hiện tại mình đang ở TP HCM. nhờ ae giúp mình

k có ic mà mua đâu..vì chả ai bán cả...đành phải thay mạch mới thôi bạn

Comment

bạn biết chỗ nào bán mạch để thay không? hiện tại mình tp HCM

Comment

Nguyên văn bởi oxypeta Xem bài viết
        hiện tại máy giặt Panasonic Naf_70b1 nhà mình gặp lỗi như sau: sau khi bật máy, thì máy chạy không ngừng (giặt xong rồi xả) cứ thế chạy hoài, mình phải canh tắt máy. gọi thợ lại sữa thì báo bệnh là hư IC chip nhớ máy phải thay (với giá 2tr). ngậm ngùi lên hỏi ae cách giải quyết, không thì chỉ chỗ mình mua con IC nhớ. Hiện tại mình đang ở TP HCM. nhờ ae giúp mình
        Bác cho cái hình xem em nó như thế nào?
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

mình trên TP còn máy thì ở quê ba mẹ dùng. tình trạng như mình nói, khi bật máy lên vẫn chỉnh các chế độ giạt, nhưng khi chạy xong hết thì nó cứ xả nước và giặt lại.

Comment

Nguyên văn bởi oxypeta Xem bài viết
            mình trên TP còn máy thì ở quê ba mẹ dùng. tình trạng như mình nói, khi bật máy lên vẫn chỉnh các chế độ giạt, nhưng khi chạy xong hết thì nó cứ xả nước và giặt lại.
            theo mình nghĩ thì ko phải tại ic đâu. bạn thay thủ con thạch anh nhe
            -

Comment

Nguyên văn bởi hoantam Xem bài viết
              theo mình nghĩ thì ko phải tại ic đâu. bạn thay thủ con thạch anh nhe
              -
              cảm ơn bạn. để hôm nào mình về quê thay thử con thạch anh xem sao. ngoài thạch anh ra có thể có trường hợp khác không bạn?

Comment

Về tác giả

Collapse

oxypeta Tìm hiểu thêm về oxypeta

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X