Thông báo

Collapse
No announcement yet.

quạt gió tủ lạnh mitsubishi chập chờn

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• quạt gió tủ lạnh mitsubishi chập chờn

các bác cho em hỏi tủ lạnh mitsubishi nhà em không hiểu dạo này cái quạt gió kiểu gì mà lúc quay lúc không em mở ra chọc cái đũa vào cánh quạt thì quay 1 tí rồi lại dừng, đúng kiểu như bị sát cốt vậy. em có hỏi mọi người nói lâu ngày vòng bạc vị rỗng nên vậy? các bác cho em hỏi có cách nào khắc phục không hay phải mua quạt mới. mà mua quạt thì tầm bao nhiêu tiền ạ? cảm ơn các bác nhiều

không ai giúp mình vậy trời...

Comment

bạn tháo quạt ra rồi tra dầu kiểm tra xem cốt có bị sát không nếu không được ra linh kiện điện lạnh mua 1 cái quạt mới về thay

Comment

Nguyên văn bởi lephuongpt Xem bài viết
        các bác cho em hỏi tủ lạnh mitsubishi nhà em không hiểu dạo này cái quạt gió kiểu gì mà lúc quay lúc không em mở ra chọc cái đũa vào cánh quạt thì quay 1 tí rồi lại dừng, đúng kiểu như bị sát cốt vậy. em có hỏi mọi người nói lâu ngày vòng bạc vị rỗng nên vậy? các bác cho em hỏi có cách nào khắc phục không hay phải mua quạt mới. mà mua quạt thì tầm bao nhiêu tiền ạ? cảm ơn các bác nhiều
        Bác xem lại phần cơ của quạt đi, nếu nặng quá thì thay quạt khác nhé.
        Không phải tôi thất bại 9999 lần mà tôi đã 9999 lần thành công nhận biết những gì mình chưa làm được
        Mobile: 0914.796.896.

Comment

các bác cho hỏi mua quạt này thì có đắt không? mà có cần mua quạt đúng như vậy không? hay cứ ra bảo họ bán cho cái quạt là được ạ? thank

Comment

tàu thì 120k hàng xịn thì tùy có thể lên tới 400k tùy loại quạt của bác là loại gì,bác chịu khó đi đồng nát thì 20k cũng có,rổ giá thì khó nói lắm
            Điện tử Minh Cường-Ba Vì - Hà Nội

ĐT : 0975 080066

Comment

Về tác giả

Collapse

lephuongpt Tìm hiểu thêm về lephuongpt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X