Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Nồi cơm Nhật bị lỗi báo H04.Giúp mình với mọi người ơi

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Cảm ơn bác, từ thứ 2 đến thứ sáu thì 7h tối tôi mới có nhà, còn hai ngày thứ 7 & CN thì ở nhà cả ngày, thỉnh thoảng mới đi dạo. Nếu bác giúp thì alo trước theo số DT bên dưới.và tôi sẽ ra đón bác.
    Nhà tôi ởngay đầu đường Trần Quý Kiên đi vào khoảng 15m tính từ đường Cầu Giấy, ngõ 1 bên tay trái, chếch bên phải khoảng hơn 20m đến số 22.

Thanks

Duy Hưng
    Last edited by huonggiang; 21-08-2012, 12:31.
    Thích sờ vào điện.

Comment

Vậy chủ nhật tuần này tôi sẽ làm cho bác vì thứ 7 tôi vẫn phải đi làm. Tôi sẽ gọi cho bác trước khi đến.
      Chuyển điện điều hòa Nhật, nồi cơm IH ... từ 100V sang 220V
      Hoàng Thanh Tâm- Km32, QL32 Hà Nội - Sơn Tây-ĐT:0912242352

Comment

Ok, cảm ơn bác nhiều,
        Thích sờ vào điện.

Comment

Nguyên văn bởi huonggiang Xem bài viết
          [ATTACH=CONFIG]50567[/ATTACH]

nấu gạo không cần vo là sao bác.
          Attached Files

facebook:

Comment

Theo tôi nghĩ là gạo lật, ở quê tôi gọi gạo lật tức là gạo mới tách vỏ trấu, còn nguyên cám (thường hay để làm rượu cái đó,
            vì tôi nhờ người ta dịch nên chỉ biết vậy thôi, cũng chưa nấu thử xem sao, bác có điều kiện thì nấu thử rồi up lên đây cho mọi người cùng rút kinh nghiệm nhé,
            Còn nữa: tôi cũng đang thắc mắc ở mục 6 và mục 14 có gì khác nhau giữa nấu gạo nếp và nấu cơm nếp ???, hay là do người dịch ko chuẩn, có điều kiện xin mọi người tham khảo và cho ý kiến.

Chúc bác khỏe, vui.
            Translate(Nồi cơm điện).doc tôi up lên file này để mọi người tham khảo.
            Last edited by huonggiang; 22-08-2012, 18:10.
            Thích sờ vào điện.

Comment

Nguyên văn bởi hoangtam741 Xem bài viết
              Vậy chủ nhật tuần này tôi sẽ làm cho bác vì thứ 7 tôi vẫn phải đi làm. Tôi sẽ gọi cho bác trước khi đến.
              Bác Hoangtam có còn hay vào diễn đàn nữa ko ạ? E cũng có con nồi cơm zoijirushi bị lỗi H04. Bác có thể chỉ dẫn giúp e ko ạ?

Comment

Nguyên văn bởi assyrian007 Xem bài viết

Bác Hoangtam có còn hay vào diễn đàn nữa ko ạ? E cũng có con nồi cơm zoijirushi bị lỗi H04. Bác có thể chỉ dẫn giúp e ko ạ?
                Lỗi này ở dòng zoijirushi là bị hỏng cảm biến ở đáy nồi rồi bạn nhé.

Comment

Về tác giả

Collapse

becoi Tìm hiểu thêm về becoi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                X