Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Bếp từ media cần giúp đỡ.

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

cảm ơn các bác đã tham gia nhé !
    dạo này em hơi bận nên không vào diễn đàn được , em còn mấy con bị như vậy nữa cơ.
    cảm biến đo được khoảng 8k , vẫn giảm điện trở khi bị đốt nóng. mà em cũng thử thay của một bếp khác sang rồi . thay con ic dao động 339 rồi ,các điện trở hồi tiếp điện áp vẫn bình thường . thế nó mới đau chứ , cày sớ cả tuần mà vẫn không bắt được bệnh .
    bác nào có tuyệt chiêu gì thì ra tay giúp đỡ đi nào .

Comment

bạn đừng bắt mặt bếp sát quá, có thể bạn ke lên 1 ty là được. bếp của mình cũng bị thế

Comment

bạn thử tăng thêm 1 con tụ 4mf vào xem sao mình cũng đã thử với mấy cái đều được nhưng toàn bếp trung quốc

Comment

em ko phai tho sua chua dien tu gia dung
          nhung e co dung 1 em bep tu khi kon la sinh vien
          va kung bi hien tuong nhu vay
          em lan mo dan dan va thay rang bep cua e bi loi o cam bien nhiet.... tuc la do cam bien gan mat bep qua nen khi nhiet do noi chua kip den dinh muc thi cam bien da tac dong mat roi (do khoang cách gan)...
          lieu truong hop nay co lien quan den vi tri cam bien, hay mỡ tản nhiệt hay chất lượng cảm biến lâu ngày hay ko?
          |

Comment

có lòng kiên chì . mình nghĩ hiện tượng cua thằng chú chỉ thay cái mặt bếp khác là được . nói nâu la là nó hỏng cái mâm từ . hiện tương thay thế này chưa có lời giải thích lên các cậu cứ làm thử coi . bữa trước em có con bếp như vậy lên em tháy cái mắt khac vao la ok . nếu bác nao găp hiện tương giông cua em với bác tdcp thay vao đc ma giải thích đc hiện tương này thi pm lai em cho em hoc hỏi với nhé . chao các bác

Comment

Về tác giả

Collapse

tdcp Tìm hiểu thêm về tdcp

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X