Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• chào bạn Tuấn Kiệt những tivi chạy nhớ 24C32 cụ thể máy pa na thường có dung lượng 6,4kb đến 12,7kb còn 22,5kb thì mình chưa gặp nên không rõ .

Comment

• chào ae trên d đ cho mình hỏi vấn đề ngoài luồng 1 tí.ae nào biết tư vấn giúp? mình chép đĩa middi sơn ca mà o được nó báo dung lượng đến 7.3gb mà mình biết đĩa dvd dung lượng là 4.7gb vậy có phải ở thị trường có bán đĩa dvd có dung lượng lớn hơn 4.7gb .hay là mình chép chưa đúng.ae nào biết chỉ giúp cảm ơn.

Comment

• Nguyên văn bởi vanlang Xem bài viết
        chào ae trên d đ cho mình hỏi vấn đề ngoài luồng 1 tí.ae nào biết tư vấn giúp? mình chép đĩa middi sơn ca mà o được nó báo dung lượng đến 7.3gb mà mình biết đĩa dvd dung lượng là 4.7gb vậy có phải ở thị trường có bán đĩa dvd có dung lượng lớn hơn 4.7gb .hay là mình chép chưa đúng.ae nào biết chỉ giúp cảm ơn.
        bạn mua đĩa dvd 8g5 là chép được thôi

Comment

• cảm ơn bạn hienhuynh đã giúp đỡ nhưng bạn chuyển thành đuôi.bin bằng cách nào vậy. mình vào nhấp chuột phải vào rename đổi thành file bin nhưng dung lượng vẫn ko thay đổi 2.0kb mà bạn chuyển cho mình. mong bạn trả lời...
          VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
          email:

Comment

• mình có nhận 1 ti vi dảling 21 in màng hình cong chay khiển lc863328c .la76810 .tivi bị tình trạng bật thì có tiếng nhưng hình thì 20 giây sau mới lên. mình đo nguồn 5v ko bị sụp áp .đo ma trận R,G,B ra vol 1.5v nhưng khi dc 2.5v_3v thì màn hình mới lên.thay thử 863328, 76810 mà vẫn vậy ,các anh và các bạn gặp pan này rồi xin chỉ giáo nha...
            VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN KHÔNG ĐƯỢC NẢN
            email:

Comment

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
              cảm ơn bạn hienhuynh đã giúp đỡ nhưng bạn chuyển thành đuôi.bin bằng cách nào vậy. mình vào nhấp chuột phải vào rename đổi thành file bin nhưng dung lượng vẫn ko thay đổi 2.0kb mà bạn chuyển cho mình. mong bạn trả lời...
              Dùng phần mềm PCB50a Version 098D11 từ .HEX chuyển sang đuôi .BIN và ngược lại. Và từ .txt sang .HEX, .BIN

DĐ: 0939809349

Comment

• chào các bạn trong diễn đàn ,mình là thành viên mới .các bạn ai có file nhớ tivi LG 16A70 tổng 9381 nhớ 24c16 cho mình xin với . cảm ơn rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi dinhthanhsl Xem bài viết
                  chào các bạn trong diễn đàn ,mình là thành viên mới .các bạn ai có file nhớ tivi LG 16A70 tổng 9381 nhớ 24c16 cho mình xin với . cảm ơn rất nhiều
                  Bạn thử nhé !!
                  Attached Files
                  Telephone number : 098H882372
                  YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                    Bạn thử nhé !!
                    cảm ơn bạn .máy chạy ok rồi

Comment

• minh moi len dien dan mong lam quen voi cac ban cam on !minh co file dau dopod sai matdl6 moi goi cac ban
                      Attached Files
                      ĐIỆN-TỬ THÁI
                      CHUYÊN BÁN,TIVI LOA AMLY ĐẦU ĐĨA,LINH KIỆN ĐIỆN TỬ
                      TRUNG TÂM BẢO HÀNH
                      25 PNL TPST DT 0918403668

Comment

• Nguyên văn bởi thaidientust Xem bài viết
                        minh moi len dien dan mong lam quen voi cac ban cam on !minh co file dau dopod sai matdl6 moi goi cac ban
                        Cảm ơn bạn !
                        Bạn cất công chép rùm anh em mà sao không cung cấp đầy đủ thông tin VD như vfd gì,dùng ram bao nhiêu chân,....
                        YM:

Comment

• Nguyên văn bởi hieubangnb Xem bài viết
                          Cảm ơn bạn !
                          Bạn cất công chép rùm anh em mà sao không cung cấp đầy đủ thông tin VD như vfd gì,dùng ram bao nhiêu chân,....
                          Em xin phép anh hieubangnb làm một vd thị phạm.có chi sai mấy anh tha cho.em up file hàng copie máy sống,ko phải của ai trong dđ .riêng fw BELCO MD-555 stk báo đỏ choét nhưng file ok đó nha...
                          Attached Files
                          Last edited by khacvietvt; 05-07-2012, 23:41.

Comment

• các a cho e sin file tivi JVC AV-21S319 e xin dùm người bạn nên thông tin chỉ có vậy, xin cám ơn nhiều.

MỸ THO - TIỀN GIANG
                            "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
                              thử nha bạn
                              sao em chép vào IC không được.....bác còn fw nào khác kh.....
                              rom PANASONIC 25P86V..... xử lý MN1873287TA....giải mã TB1251CN ..... cho em xin với... em cảm ơn nhiều........

Comment

• Nguyên văn bởi khacvietvt Xem bài viết
                                Em xin phép anh hieubangnb làm một vd thị phạm.có chi sai mấy anh tha cho.em up file hàng cope máy sống,ko phải của ai trong dđ .riêng fw BELCO MD-555 stk báo đỏ choét nhưng file ok đó nha...
                                Mình không hiểu ý bạn nói gì nữa.
                                YM:

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X