Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
    HIENHUYNH cho mình hỏi chuyển file .hex xuống .bin dùng pm nào vậy cho mình xin dc ko.tại mình dùng máy nạp minh tân chỉ sử dụng đuôi .bin được thôi
    Đơn giản thôi bạn ơi, dùng phần mềm nạp rom PCB50 D11 hoặc D12 của Thiên Minh chọn đúng tên ic cần nạp, chọn đường dẫn + all file + đuôi file.Hex. sau đó lưu lại ( save as) nó sẽ chuyển sang file .bin mà bạn mong muốn. Chúc bạn thành công.

DĐ: 0939809349

Comment

• Nguyên văn bởi thong85_tg Xem bài viết
      ok rùi hoanghuynh ơi cám ơn nha, mình vẫn khỏe thời gian lâu k thấy bạn lên dd, có dịp về vĩnh long mình uống cafe nha, chúc bạn nhiều sk.
      Cảm ơn bạn nha, mình vẫn thường online,hầu như mỗi ngày ít nhất khoảng 10 lần đăng nhập diễn đàn. 9h đêm là mình off rồi. Bạn Thông ở gần chợ Vĩnh Long không?, thỉnh thoảng mình cũng đi Vĩnh Long mua đồ lắm, có dịp mình sẽ ghé thăm bạn.

DĐ: 0939809349

Comment

• AE cho mình xin fai pana 21lq821,ic giải mả 8362,xử lí tk2257 cám ơn nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi viet051983 Xem bài viết
          AE cho mình xin fai pana 21lq821,ic giải mả 8362,xử lí tk2257 cám ơn nhiều
          fw này cổ lắm rùi đó.bạn thử fw này xem có dc không nha mình không nhớ có chạy không nửa
          Attached Files
          muốn mọi người đối xử với mình như thế nào
          thì hảy đối xử với mọi người như thế đó
          DT:0974.70.4444

Comment

• Xin chào các Anh em! Anh em nào có fw của TV LG 21FU1RE chạy khiển LA76943 cho mình xin nhé ! Cám ơn trước nhé!

Comment

• Nguyên văn bởi baclieudt Xem bài viết
              fw này cổ lắm rùi đó.bạn thử fw này xem có dc không nha mình không nhớ có chạy không nửa
              cám ơn bạn nha,mình sẻ báo sao

Comment

• chào anh em, ae nào có fw dvd-2008 ximax chạy mt1389de,ic mặt mt1623, ram 50 chân cho em xin nhé cảm ơn ae nhiều.
                sdt: 0915971262
                email:
                đc: Thụy Trình Thái Thụy Thái Bình

Comment

• Anh em có file rom samsung CS21H4S chạy TDA9381PS/N2/3i0975 gởi cho mình với! mình cần gấp.thanks!
                  Trung Sửa Điện tử. Thái Mỹ_Củ Chi_Tp.HCM. YA:trungdientu0
                  Gmail:

Comment

• Nguyên văn bởi trung77 Xem bài viết
                    anh em có file rom samsung cs21h4s chạy tda9381ps/n2/3i0975 gởi cho mình với! Mình cần gấp.thanks!
                    có đây! Tặng bạn!
                    Attached Files
                    NO NO
                    NO NO

Comment

ae cho mình xin fai pana 21lq821,ic giải mả 8362,xử lí tk2257 cám ơn nhiều
                      ae cho mình xin fai rom pana 21lq821 giải mả 8362,xử lí tk2257 ,NHỚ 24C04 cám ơn nhiều
                      Last edited by viet051983; 23-08-2012, 22:28.

Comment

• Nguyên văn bởi tuankiet113 Xem bài viết
                        gửi hoaiphu12
                        bạn kt lại hộ mình xem có đung ko mình cóp vào ko được . cho mình xin số điện thoại
                        ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                        AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                        ĐT; 0936181043
                        MAIL:
                        GMAIL:

Comment

• ae nào có thông số chuẩn khi mở mã ti vi sam sung 29Z50 tổng micronax 49XY . mình chỉnh méo gối ko được
                          ĐIỆN TỬ HOÀI PHÚ
                          AN SƠN - NAM SÁCH - HẢI DƯƠNG
                          ĐT; 0936181043
                          MAIL:
                          GMAIL:

Comment

• Nguyên văn bởi hoaiphu12 Xem bài viết
                            ae nào có thông số chuẩn khi mở mã ti vi sam sung 29Z50 tổng micronax 49XY . mình chỉnh méo gối ko được
                            Chào bạn.Muốn chỉnh méo gối loại này OK thì trước tiên bạn phải vào mục EHT H và EHT V rồi đưa các giá trị này về 0.Sau đó quay trở lại chỉnh các muc về méo gối sẽ OK.

Comment

• mình có một file LG21 FU1RE chuẩn muốn up lên diễn đàn nhưng lại chưa biết cách, Bạn nào chỉ giúp mình với.

Comment

ae cho mình xin fai rom pana 21lq821 giải mả 8362,xử lí tk2257 ,nhớ 24c04 cám ơn nhiều
                                k ai giúp mình hết vậy????cứu với ae ơi

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X