Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• nhờ anh em cho em xin con Rom LG 17FB70V tổng 9381 mành 7400 xin cảm ơn ạ

Comment

• Nguyên văn bởi lechanhtin Xem bài viết
      nhờ anh em cho em xin con Rom LG 17FB70V tổng 9381 mành 7400 xin cảm ơn ạ
      Thử File đây Bạn!
      Attached Files
      Email:tranthanhtam6875@gmail.com.vn
      Tel: 01652.030103

Comment

• thanks thanhtam6875 và anh em trên diễn đàn nhiều chúc anh em ngày chủ nhật vui vẻ và nhiều sức khoẻ

Comment

• lam on cho minh xin file tv SHARP MODEM-21JF2-SA < IC TONG M61260> 08.Cam on nhieu
          ĐT-01687579888

Comment

• thử nhé đồng nghiệp
            Attached Files

Comment

• Thang cam on anh khoa nhieu
              ĐT-01687579888

Comment

• nhờ ae giúp đỡ tivi TCL không rõ model , sử dụng tổng 8823 ,khi để nguội máy mở lên nghe tiềng lạch tạch ở nguồn,máy không chạy,nguồn chỉ có 75v để lâu 1 hồi thì chạy bình thường. đây là pan đặc trưng của tcl. hầu như tcl sử dụng tổng 8823 và 8873 đều bị pan này !! nhờ các cao thủ giúp e với !!

Comment

• các bác ai có phai lcd samsung model 32C350D1 cho em xin với em đang rất cần mong các bác giúp cho.trân thành cảm ơn

Comment

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
                    nhờ ae giúp đỡ tivi TCL không rõ model , sử dụng tổng 8823 ,khi để nguội máy mở lên nghe tiềng lạch tạch ở nguồn,máy không chạy,nguồn chỉ có 75v để lâu 1 hồi thì chạy bình thường. đây là pan đặc trưng của tcl. hầu như tcl sử dụng tổng 8823 và 8873 đều bị pan này !! nhờ các cao thủ giúp e với !!
                    bác thay tụ lọc nguồn chưa

Comment

• mấy anh ơi cho em hỏi xúi em gặp cái tivi tcl 21hn99 tổng la ic tcl-a30v03 bị bệnh như sau mỡ máy lên có hình khoảng 2s rồi mất hình chuyển qua màn hình xanh bấm dài khác thì lại có hình 2s cũng bị mất có ai gặp bệnh này chưa giúp em với ,e thử đầu đĩa cũng bị như vậy luôn có hình rồi mất

Comment

• Nguyên văn bởi nguyennamc Xem bài viết
                        mấy anh ơi cho em hỏi xúi em gặp cái tivi tcl 21hn99 tổng la ic tcl-a30v03 bị bệnh như sau mỡ máy lên có hình khoảng 2s rồi mất hình chuyển qua màn hình xanh bấm dài khác thì lại có hình 2s cũng bị mất có ai gặp bệnh này chưa giúp em với ,e thử đầu đĩa cũng bị như vậy luôn có hình rồi mất
                        Có cho bạn roài đóa

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi thinht41 Xem bài viết
                          bác thay tụ lọc nguồn chưa
                          e cảm ơn a wan tâm .e làm xong rồi ạ !!! chúc sức khoẻ a

Comment

• Nguyên văn bởi thangdt
                            xin lỗi. các bạn cho mình hỏi dung dịch dùng tháo côn loa+nhện+gân là gì và ở đâu bán.mình là thợ sửa muốn có để làm loa cho đẹp hơn.xin cảm ơn và hậu tạ = thẻ cào điện thoại:cafe
                            dung dịch mình hay dùng là săng thơm hay còn gọi là asiton cái này mua đâu chả có bác .mấy bác thợ mộc hay dùng để pha sơn lắm

Comment

• các bác ơi cho e hỏi ở vỉ tivi lg thì q16 với cả r403 nằm ở khu vực nào vậy bác nào chỉ rõ cho e với
                              e xin cám ơn

Comment

• Xin chào các Bác .Bác nào có file AKIRA 21LGP1-MK1/ANZ . IC 8851CPNG6EG1 CHO EM XIN ! CÁM ƠN NHIỀU !

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X