Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Anh Quốc Dũng ơi,anh cho em pass nữa nha.email của em là:dientuphuong2000@yahoo.com.cảm ơn anh nhiều.

Comment

• Nguyên văn bởi voduykhanh Xem bài viết
      cho minh xin file của daewoo 2146FBD (chạy tda9341)mình đang cần thank
      Nó đây....
      Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi cvthanh Xem bài viết
        Các bạn cho mình xin fw của TV JVC AV K1672 ( 24C04 - M37212M6-125SP - TB 1226EN ). Xin cám ơn các bạn trước .
        Nó đây, trước có lần phải đi nạp con này (25 tiền)
        Nó bị pan gì vậy, trước mình mất hình ....
        Attached Files

Comment

• Các ban ơi cho minh con rom tivi sanyo CM21XS2 ic LA76938 , minh đang cần gấp cảm ơn các bạn nhiêu

Comment

• anh em trên diễn đàn tốt bụng cho mình xin rôm cali midi 3838a có ic "ruồi'. máy không đoc đv. nhân tiện cho mình hỏi mình rút con ruồi dây ra bật đầu mắt lên tia đỏ không đọc đĩa. sau đó tắt điện cắm lại thì mất cả tia dỏ. thế là làm sao?

gmail_______thengoc323
            tel__________+84947015750
            mong nhận được sự chỉ bảo từ các bạn đồng nghiệp!

Comment

• cho minh xin rom TCL PDVD-338 minh xin mai ma chang co ai cho,minh xin o trang dien dan dien tu mua cung khong duoc
              ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

• cho minh xi rom dvd TCL PDVD-338 CAM ON CAC BAN DONG NGHIEP (EMAI cua minh ) thapnguyen70@yahoo.com.vn

Comment

• cam on ban Tuanhonglac minh se thu nhu huong dan cua ban.minh o HALONG khi nao co dip di du lich HALONG ghe qua nha to choi nhe(thapnguyen70@yahoo.com.vn)

Comment

• cam on ban Tuanhonglac minh se thu lam nhu huong dan cua ban.Nha minh o HA LONG khi nao di du lich moi ban ge qua nha minh choi nhe thapnguyen70@yahoo.com.vn

Comment

• Chào a. Anh em mình gần nhau thiệt. Em cẩm phả. Mới làm thôi, cho em làm quen được k. Mail em 'congtuao23@ymail.com.

gmail_______thengoc323
                      tel__________+84947015750
                      mong nhận được sự chỉ bảo từ các bạn đồng nghiệp!

Comment

• chào NGỌC_NAM anh,em trên diễn đàn đều là đồng nghiệp,đều là anh em.Người đi trước dìu dăt người đi sau,người biết bảo người không biết.Tuy tôi làm nghề 20 năm rồi(tự học lấy nghề vất vả lắm)cũng nhờ diễn đàn này mà mình thấy mình còn nhiều điều con nhiều sót.được làm quen với nhau thì còn gì bằng.Rất vui đựoc làm quen với bạn

Comment

• Các anh em đồng nghiệp ai co fai rom JVC AV-21L314 (TDA12066H nhớ 24C16) cho mình sin nhé cảm ơn nhiều
                          Last edited by hoang_led tc; 22-12-2010, 14:13.

Comment

• Hiệ tại tôi đang có 1 đầu mp4 :LGR DVD-333 cứ hát 7-8 giây thì ngưng 1 cái lại hát tiếp .Tôi lấy rom khác để vào thì hát ngon lành .Bạn nào có rom thì cho tôi xin nhé.Cám ơn trước .

Comment

• Nguyên văn bởi trungvipboy Xem bài viết
                              Hiệ tại tôi đang có 1 đầu mp4 :LGR DVD-333 cứ hát 7-8 giây thì ngưng 1 cái lại hát tiếp .Tôi lấy rom khác để vào thì hát ngon lành .Bạn nào có rom thì cho tôi xin nhé.Cám ơn trước .
                              bac phải nói chay chip gi rom gi anh em tre diễn đàn mới biết ma giúp chứ
                              sửa chữa chuyên nghiệp
                              ĐIỆN TỬ CAO CẤP
                              ĐIÊN TỬ-ĐIỆN THOẠI-MÁY TÍNH
                              381 cổ nhuế từ liêm hà nội
                              LH:0912207471-0163 886 8866

Comment

• Nguyên văn bởi hoang_led tc Xem bài viết
                                Các anh em đồng nghiệp ai co fai rom JVC AV-21L314 (TDA12066H nhớ 24C16) cho mình sin nhé cảm ơn nhiều
                                Thử file này xem
                                Attached Files

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X