Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi trungvipboy Xem bài viết
    hiệ tại tôi đang có 1 đầu mp4 :lgr dvd-333 cứ hát 7-8 giây thì ngưng 1 cái lại hát tiếp .tôi lấy rom khác để vào thì hát ngon lành .bạn nào có rom thì cho tôi xin nhé.cám ơn trước .
    bạn thử chép ra và lấy rom mới ghi lại fw mới chép . Có thể hết pan.bạn thử xem.

Comment

• Jvc 21l314(tda12066)cho hom thu minh gui cho,minh khong dua len day duoc
      ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

• Nguyên văn bởi thapnguyen Xem bài viết
        Jvc 21l314(tda12066)cho hom thu minh gui cho,minh khong dua len day duoc
        Diễn đàn này chỉ cho phép up file nén dạng ZIP thôi . Bạn nén thành "tên file.zip "là gởi lên được ngay .

Comment

• Hay quá ta.bạn ở đâu vậy,cho trung này làm quen nha | Trung :điện tử nghiệp dư Giá Rai Bac liêu .Máy chạy tốt rồi .Sẳn cho tôi hỏi:Bộ eprom PCB3+ cua TMinh có đọc và chép đươc com 25 t80 không vậy . Nó báo lỗi phaỉ set 3v3-3v6 nhưng trong mạch không có jum nay má chỉ có 5,2-5,6 von không hà,

Comment

• Bạn vào trang này tham khảo nhé ! http://www.tme.com.vn/
            À mà bạn Trungvipboy cho hỏi , bạn mua mạch nạp PCB3+ ở đâu vậy , nghe lạ quá . Mình chỉ thấy PCB5.0 thôi .Hình như mạch nạp PCB3+ là phiên bản cũ hả ? Còn về con 25t80 nó chỉ chạy ở 3v3 thôi .
            Last edited by datphamthanh; 24-12-2010, 00:28.

Comment

• anh em cho toi xin rom dau mp4 TCL PDVD 338 CHIP 8202L xin cam on anh em
              ĐIỆN TỬ,ĐIỆN TIN QUANG THÁP

Comment

• Nhờ mấy bạn nào biết sửa Fw ,sửa giủm mỉnh con này Asent MD2088 U,Đang cần nạp cho khách
                Attached Files

Comment

Hay quá ta.bạn ở đâu vậy,cho trung này làm quen nha | Trung :điện tử nghiệp dư Giá Rai Bac liêu .Máy chạy tốt rồi .Sẳn cho tôi hỏi:Bộ eprom PCB3+ cua TMinh có đọc và chép đươc com 25 t80 không vậy . Nó báo lỗi phaỉ set 3v3-3v6 nhưng trong mạch không có jum nay má chỉ có 5,2-5,6 von không hà,
                  thay đổi phần mềm đi bạn . vì phần mềm củ không có có hổ trợ cho rom 25t80- mình tên Trí cà mau . thân chào bạn
                  điện thoại : 0919948009
                  nhipsongdientu.tri@gmail.com

Comment

• Trí ơi,chắc biết mặt nhau rồi,nhưng bạn không nhận ra tôi thôi "Chánh Trực Điện Tử Giá Rai " Khi nào có dịp đi ngang ghé tôi uống cà phê nhé .Còn phần mềm thì tôi sài cái này,có cứ đòi 3v3-3v6 kho^ng hà .Nhưng trong mạch thì không có jum để chuyển .chỉ có 5v-5v6 không hà ,thì làm sao đây.Giúp giùm tôi đi .Chờ tin bạn . "PCB50-setup_98D9"

Comment

• Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
                      Bạn vào trang này tham khảo nhé ! http://www.tme.com.vn/
                      À mà bạn Trungvipboy cho hỏi , bạn mua mạch nạp PCB3+ ở đâu vậy , nghe lạ quá . Mình chỉ thấy PCB5.0 thôi .Hình như mạch nạp PCB3+ là phiên bản cũ hả ? Còn về con 25t80 nó chỉ chạy ở 3v3 thôi .
                      Bạn à .Tôi gửi mua ở SàiGòn đó .Hối năm 2004-2005 gì đó quên rồi.Lúc đó mua dể nạp mấy con VCD và Bios main P2-P3 và xử dụng cho đén nay .

Comment

Trí ơi,chắc biết mặt nhau rồi,nhưng bạn không nhận ra tôi thôi "Chánh Trực Điện Tử Giá Rai " Khi nào có dịp đi ngang ghé tôi uống cà phê nhé .Còn phần mềm thì tôi sài cái này,có cứ đòi 3v3-3v6 kho^ng hà .Nhưng trong mạch thì không có jum để chuyển .chỉ có 5v-5v6 không hà ,thì làm sao đây.Giúp giùm tôi đi .Chờ tin bạn . "PCB50-setup_98D9"
                        Thì bạn nối tiếp 2 con diod vào chân 5v là ra 3v3 thôi mà .Cắt mạch 5v ra rồi nối diod vào .

Comment

Trí ơi,chắc biết mặt nhau rồi,nhưng bạn không nhận ra tôi thôi "Chánh Trực Điện Tử Giá Rai " Khi nào có dịp đi ngang ghé tôi uống cà phê nhé .Còn phần mềm thì tôi sài cái này,có cứ đòi 3v3-3v6 kho^ng hà .Nhưng trong mạch thì không có jum để chuyển .chỉ có 5v-5v6 không hà ,thì làm sao đây.Giúp giùm tôi đi .Chờ tin bạn . "PCB50-setup_98D9"
                          bạn chụp ảnh máy nạp của bạn gửi lên mình xem hộ cho

Comment

• mình đang cần gấp rom tivi
                            TC-21RX20V-49X3F-24C16. BẠN NÀO CÓ CHO MÌNH XIN , CÁM ƠN NHIỀU .

Comment

trí ơi,chắc biết mặt nhau rồi,nhưng bạn không nhận ra tôi thôi "chánh trực điện tử giá rai " khi nào có dịp đi ngang ghé tôi uống cà phê nhé .còn phần mềm thì tôi sài cái này,có cứ đòi 3v3-3v6 kho^ng hà .nhưng trong mạch thì không có jum để chuyển .chỉ có 5v-5v6 không hà ,thì làm sao đây.giúp giùm tôi đi .chờ tin bạn . "pcb50-setup_98d9"
                              có dịp đi ngan mình ghé . Cám ơn bạn

Comment

• Nguyên văn bởi thapnguyen Xem bài viết
                                anh em cho toi xin rom dau mp4 TCL PDVD 338 CHIP 8202L xin cam on anh em
                                ban con rom loi gui len anh em sua gium ban

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X