Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi barabol Xem bài viết
    ae ai có file nhớ tivi DARLING 21K22A chạy khiển LC863328C_LA78610_24C04 cho mình xin với.thank ae trước
    thử file nay nhé
    Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi trongtin076 Xem bài viết
      ae nao co file dopod dvd 307 cho minh xinh chan thanh cam on ic 8202l rom 25t80
      thư file nay đi bạn
      Attached Files

Comment

• xin chào tất cả anh em .ae nào có rom evd POWER- MODEL:2010 board WLD909U-8D1 rom 25Q16 . mắt đọc DL6 -VFD: DVD-2010B.PCB cho mình xin nhé .cảm on ae rất nhiều

Comment

• ko ai giúp mình hết buồn quá đi vây dâu fai là anh em môt nhà đâu thấy khó mà ko hổ tro gì hết cả .

Comment

• Nguyên văn bởi tamdientudt Xem bài viết
            ko ai giúp mình hết buồn quá đi vây dâu fai là anh em môt nhà đâu thấy khó mà ko hổ tro gì hết cả .
            cái j cũng phải từ từ chưa j đã la lên rồi. Lấy 1 cái nguồn tốt để test . Sao đó kt nguồn 1,8v và 3,3v. Lấy 1 file mp4 nạp cho chạy xem có cúp k. Chịu khó thử hết cách rồi mới nhờ ae chứ.
            Nguyên nhân gây ra pan trên có thể.
            + lổi file rom
            + nguồn chính và nguồn bo .
            + hư bo bảo mật nó cũng vậy.
            + hư ram và mạch reset
            làm thử đi nha. Muốn chi tiết cằm cái bo sang mình chỉ cho.
            có j sang luồng dvd nha. đi ngược chiều coi chừng bị kiện đó,
            "Những gì ta biết chỉ là một giọt nước
            Những gì ta chưa biết là cả một đại dương mênh mông"

Comment

• em can file rom dopod dvd 307 ic 8202L

Comment

• co ai giup minh kg cam on mhieu

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                  ông thử được đổi logo nha
                  không được bạn ơi nó không giống LED. Mình up ảnh lên bạn xem kiếm giùm cảm ơn

Comment

• Xin file Rom đầu SUMO G3. BO mạch TAK8202L-0107.06.06. Xin cảm ơn!!!

Xin file Rom đầu SUMO G3. BO mạch TAK8202L-0107.06.06. Có thằng nào chạy được giống Share. Xin cảm ơn.
                    Up ảnh lên hơi xấu thông cảm.
                    Attached Files

Comment

• anh que oi em nói rỏ bo nguồn và 1v8 ,3v2 bt nên để fai khác hát tốt chắc có lẻ lổi bảo mật quá . còn em nó bị lúc lấy đia nó quay như chông chống vậy tiêm anh ở đâu vây?.

Comment

• Nguyên văn bởi lythevan0123 Xem bài viết
                        Xin file Rom đầu SUMO G3. BO mạch TAK8202L-0107.06.06. Có thằng nào chạy được giống Share. Xin cảm ơn.
                        Up ảnh lên hơi xấu thông cảm.
                        cá mã vfd DVD-041 nằm chình ình 1 đóng vậy mà hỏi vfd bao nhiêu để ae tìm giúp không nói cứ lòng vòng
                        Last edited by thanhhai1127; 13-12-2013, 19:55.

DĐ:-
                        Email:

Comment

• Nguyên văn bởi thanhhai1127 Xem bài viết
                          cá mã vfd DVD-041 nằm chình ình 1 đóng vậy mà hỏi vfd bao nhiêu để ae tìm giúp không nói cứ lòng vòng
                          xin lỗi chú này tôi đã nói là tôi đang bận nên tạm thời không đưa lên được. "nằm chình ình 1 đóng vậy mà hỏi vfd bao nhiêu để ae tìm giúp không nói cứ lòng vòng"

Comment

anh que oi em nói rỏ bo nguồn và 1v8 ,3v2 bt nên để fai khác hát tốt chắc có lẻ lổi bảo mật quá . còn em nó bị lúc lấy đia nó quay như chông chống vậy tiêm anh ở đâu vây?.
                            Lỗi bm rùi, anh kiếm bo bm cắm vô. Cần fw bỏ bm tui up cho qua luồng http://www.dientuvietnam.net/forums/...di-hdmi-69161/

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

ko ai giúp mình hết buồn quá đi vây dâu fai là anh em môt nhà đâu thấy khó mà ko hổ tro gì hết cả .
                              bạn biết tại sao không có ai giúp bạn không.đây là luồng tivi mà bạn hỏi DVD thì có ai mà giúp bạn

DĐ:-
                              Email:

Comment

• Nguyên văn bởi caohue Xem bài viết
                                theo tôi bạn nên tháo la 78040 ra và cuộn lái tia ra để kiểm tra thử
                                cảm ơn bạn góp ý!em cách ly ra hết rồi!cg ko đc em trả máy cho khách rồi

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X