Thông báo

Collapse
No announcement yet.

CODE/ROM TIVI . Tập hợp các vần đề về rom màn hình màu .

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi vantienbt Xem bài viết
    pan này mình chưa gặp nhưng e xin lưu ý với huynh là các loại máy samsung slim,phẳng .các điện trở cầu chì nó hay sử dụng loại 1/4 w nên hay bị đứt./. huynh kiểm tra kỉ lại xem nhé./. chúc huynh sớm tìm ra pan ./.
    cảm ơn anh đã quan tâm,em xin lưu ý

Comment

• AE CÓ FW nhớ TIVI NEKEN IC TỔNG 8893CRCNG7D65 NHỚ 24C16-AE CÓ CHO EM XIN.XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN AE RẤT NHIÊU!!!

Comment

• Nguyên văn bởi minhtan009 Xem bài viết
        AE CÓ FW nhớ TIVI NEKEN IC TỔNG 8893CRCNG7D65 NHỚ 24C16-AE CÓ CHO EM XIN.XIN TRÂN TRỌNG CẢM ƠN AE RẤT NHIÊU!!!
        bạn dùng thử nha!
        Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi minhtan009 Xem bài viết
          ae có fw nhớ tivi neken ic tổng 8893crcng7d65 nhớ 24c16-ae có cho em xin.xin trân trọng cảm ơn ae rất nhiêu!!!
          niken model gì mà nhớ 24c16 vậy bạn

Comment

• Chào các bác & anh em trên d đ trên mọi miền đất nước . Em có lảnh môt em califronia midi 88kb ic tổng là 8202r mad sa 5888 rom 25t80 ram hy 57v281620 . Pan nó là loải rom em nap rom lại rồi nói chay được nhưng khi rút dây nguồn ra & cắm lại em nó giống như củ. Em để fai tuơng đương khác nó chạy đuơc mà hiển thị ko đúng và đỉa ra vòa đỉa nó xoáy muống rớt luôn vậy . Vây ae có qua bênh này hảy chỉ bỏa e với em cám on !!!!!!!

Comment

• ae nao co file dopod dvd 307 cho minh xinh chan thanh cam on ic 8202l rom 25t80
              Last edited by trongtin076; 12-12-2013, 11:29.

Comment

• anh em diễn đàn ai có phai nhớ tivi TOPE (model 2185A tổng om8370) cho em sin với ,cảm ơn anh em

Comment

• xin chào tất cả anh em .ae nào có rom evd POWER- MODEL:2010 board WLD909U-8D1 rom 25Q16 . mắt đọc DL6 -VFD: DVD-2010B.PCB cho mình xin nhé .cảm on ae rất nhiều
                  Last edited by caohue; 12-12-2013, 22:52.

Comment

• Nguyên văn bởi truonganpq Xem bài viết
                    nhờ các anh giúp đỡ em pan này!SAMSUNG CS21A530 khiển TDA12156 dán,ko có dao động ngang,lúc máy đang stanbye transistor lái chân c=12v,mở power,chân c transistor lái =ov,chân b=0,7v,em đã kiểm tra nguồn 12v về hồi tiếp b+ và regu 7805 4 chân rồi,nhưng ko có kết quả,mong các anh trợ giúp,em cảm ơn trước
                    theo tôi bạn nên tháo la 78040 ra và cuộn lái tia ra để kiểm tra thử

Comment

• các a cho e xin file tivi sharp 21LF2_ic IXB953_24C08_E xin dùm a bạn thợ. xin đa tạ.

MỸ THO - TIỀN GIANG
                      "Sự thật mất lòng_NÓI THÌ GIỎI , LÀM MỚI KHÓ"

Comment

• ae ai có file nhớ tivi DARLING 21K22A chạy khiển LC863328C_LA78610_24C04 cho mình xin với.thank ae trước
                        Điện máy: TÀI
                        ĐC:HÒA BẮC-HÒA VANG-ĐÀ NẴNG
                        DT:0905883043

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                          ông thử được đổi logo nha
                          Cảm ơn nhưng mình chưa có thời gian thử đang bận chuyện ruộng nương thông cảm

Comment

• Nguyên văn bởi barabol Xem bài viết
                            ae ai có file nhớ tivi DARLING 21K22A chạy khiển LC863328C_LA78610_24C04 cho mình xin với.thank ae trước
                            hình như hôm qua mình up lên trang đa linh thì phải sang đó xem

Comment

• Nguyên văn bởi barabol Xem bài viết
                              ae ai có file nhớ tivi DARLING 21K22A chạy khiển LC863328C_LA78610_24C04 cho mình xin với.thank ae trước
                              tặng đồng hương 2in1, thử xem.
                              Attached Files

Giống như con thiêu thân lao vào trò vui thế gian!!!

Comment

• Nguyên văn bởi vungtau_tv Xem bài viết
                                tặng đồng hương 2in1, thử xem.
                                để mai mình thử rồi báo lại cho bạn sau.thank sư wuynh nhiều
                                Điện máy: TÀI
                                ĐC:HÒA BẮC-HÒA VANG-ĐÀ NẴNG
                                DT:0905883043

Comment

Về tác giả

Collapse

quocdung.nt Tìm hiểu thêm về quocdung.nt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X