Thông báo

Collapse
No announcement yet.

PANASONIC . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu Panasonic

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• co ae nao biet pan pA NA L3 HINH MO XIN AE CHI DUM CAM ON

Comment

• Nguyên văn bởi phuongnhat Xem bài viết
      PANA 25P20V chạy khiển MN1873284TF1 , giải mã TB1237 , đời có vĩ AV cắm ở đằng sau : mỡ máy còn 1 đường sáng ngang mành hình, khiển ko chạy . đã tra điện áp cho khiển , ic TB1237 đềutốt. đã thay nhớ , ic khiển , ic TB1237 nhưng vẫn ko có kết quả . các ANH làm bịnh này rồi xin giúp đỡ EM !
      a co kiem tra vcc9v cap cho 1238 chua

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
        a co kiem tra vcc9v cap cho 1238 chua
        điện áp tất cả các nguồn cho 1237 đều tốt cả BẠN ơi !

Comment

• Nguyên văn bởi phuongnhat Xem bài viết
          điện áp tất cả các nguồn cho 1237 đều tốt cả BẠN ơi !
          theo mình biết moden này hay lỗi mất nguồn cấp 5v cấp sau bạn ah,

Comment

• Nguyên văn bởi acer123 Xem bài viết
            co ae nao biet pan pA NA L3 HINH MO XIN AE CHI DUM CAM ON
            bạn ơi PA NA l3 là mấy gì vậy?
            bạn hỏi vậy ai giúp bạn dc đây

Comment

• bạn bỏ con đấy đi ko cần đâu

Comment

• chào các bạn mình đang gặp em pana TC-2PS78V.IC .NÓ CHỈ còn 1 vach sáng ngang .đo nguồn +,- 15v đầy đủ đã thay ic mành ,cộng lái mành,2 ic 880,851 rôivaf lạp lại nhớ ,nhưng chưa ra bệnh ,nhờ aem cho ý kiến,đây là so đồ các bạn giúp nhé
                Attached Files
                Yahoo:xuanquangcr@yahoo.com.vn
                Gmail;xuanquang12a9@gmail.com.vn

Comment

• Các bác có fw TV LCD PANASONIC TH-L32C5V ko? cho e xin, mở máy lên ở giữa màn hình hiện chử BROHIBIT bấm phím ko có tác dụng j, các bác có cao kiến j xin chỉ giáo

Comment

• ic pana TDA 9381N46AD có thay cho ic pana TDA9381I64AA được ko CÁC ANH ?
                    EM nghe nói ic pana 9381 đuôi có 2 chữ A mới thay cho nhau được . con có đuôi AD thì ngoài chợ có bán , còn con có đuôi 2 chữ A như trên thì ko có bán. em thay con ko có đuôi 2 chữ A thì nó chạy được nhưng bị mất tiếng .
                    CÁC ANH AI BIẾT XIN GIÚP EM !

Comment

• Nguyên văn bởi dtthanhvan Xem bài viết
                      ic pana TDA 9381N46AD có thay cho ic pana TDA9381I64AA được ko CÁC ANH ?
                      EM nghe nói ic pana 9381 đuôi có 2 chữ A mới thay cho nhau được . con có đuôi AD thì ngoài chợ có bán , còn con có đuôi 2 chữ A như trên thì ko có bán. em thay con ko có đuôi 2 chữ A thì nó chạy được nhưng bị mất tiếng .
                      CÁC ANH AI BIẾT XIN GIÚP EM !
                      9381 pana phần tiếng đúng có 2 dòng, hạ đời xuống chạy ko vỉ audio digig( no bass treble (âm thanh)) thì phải nối vài j, chép fw lại.

Comment

• Nguyên văn bởi badaobendinh Xem bài viết
                        9381 pana phần tiếng đúng có 2 dòng, hạ đời xuống chạy ko vỉ audio digig( no bass treble (âm thanh)) thì phải nối vài j, chép fw lại.
                        moden máy 21P30V em đã chép file khác rồi . hạ đời xuống chạy ko , phải nối vài j có nghĩa là làm sao hả ANH , giúp EM với i !
                        Last edited by dtthanhvan; 11-10-2013, 23:26.

Comment

• minh cung muon bo no lam nhung chu may 21L3 NAY la ban than minh moi nhan sua .cam on ban loi khuyen

Comment

• MINH DAN SUA EM SAM SUNG 32B350F1 co hinh nhung hinh thua ngan 1 ben va chay khoan 30 phuc mat anh sang. con tieng tot .thay thu bo hinh roi cung vay.ae nao biet pan nay xin chi dum rat cam on

Comment

• minh cung muon bo no lam nhung chu may 21L3 NAY la ban than minh moi nhan sua .cam on ban loi khuyen

Comment

• các anh có file TC-16M09,KHIỂM MN1871681TFH,tiếng anh,em vừa thay khiển vào,dò kênh ko vào,mong các anh giúp đở

Comment

Về tác giả

Collapse

namman Tìm hiểu thêm về namman

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X