Thông báo

Collapse
No announcement yet.

SONY . Tập hợp các vấn đề về màn hình màu SONY

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Nguyên văn bởi phamnien12 Xem bài viết
    chào cách anh .em đang có con sony kvdr29m50b .bât máy chạy từng 7_10 giây la cup .chở vê chế độ tăt trơ .đèn nháy 4 nhip liên tục .bâm tiêp power chạy cup luôn.lúc chạy e đo các nguôn đủ ko thây bât ôn ji cả .mong cac anh ai găp ban này .hay có kinh nghiêm giúp e .chân thanh cám ơn
    4 Nháy 1 nhịp là mất xung đồng bộ Dòng-Mành (H-V.SYNC) .Bạn thay thử IC VER chưa ...
    Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

• em có nhận con sony model: KV-HA-21M83A truòng họp pan nhu sao:khi em cấm điện vào và kích romot máy chạy bình thuòng khoảng 20 giay máy ngung hoạt động rồi trỏ về nhu lúc đầu.kích lại máy vẫn chạy. cú thế nhu vậy mãi.nếu ae nào có gập pan này rồi.xin giúp mình vói nha.em cám on rất nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi huubinh01 Xem bài viết
        em có nhận con sony model: KV-HA-21M83A truòng họp pan nhu sao:khi em cấm điện vào và kích romot máy chạy bình thuòng khoảng 20 giay máy ngung hoạt động rồi trỏ về nhu lúc đầu.kích lại máy vẫn chạy. cú thế nhu vậy mãi.nếu ae nào có gập pan này rồi.xin giúp mình vói nha.em cám on rất nhiều
        bạn phải nói cụ thể hơn nửa,tổng chạy con ic gì nguồn vv,đèn đỏ bao nhiêu lần 1 nhịp,để ae trên d đ mới giúp được bạn.
        CỬA HÀNG ĐIỆN TỬ TẤN HOÀNG
        ĐC/PHÚ LỘC_TAM BÌNH_VĨNH LONG
        ĐT:0703.718.710_0912.823.523

Comment

em có nhận con sony model: KV-HA-21M83A truòng họp pan nhu sao:khi em cấm điện vào và kích romot máy chạy bình thuòng khoảng 20 giay máy ngung hoạt động rồi trỏ về nhu lúc đầu.kích lại máy vẫn chạy. cú thế nhu vậy mãi.nếu ae nào có gập pan này rồi.xin giúp mình vói nha.em cám on rất nhiều
          nếu máy chạy tda 8844 thì chân 50 là protec (cớ khoảng 2v) cắt dao động dòng bạn thử nối tắt R502=1.2om/2w từ B+> cao áp loại trừ nếu ko hết hãy hút bỏ chân E q 004 gần vxl ra

Comment

• máy chạy nguồn stk 6707 nhỏ.vxl-85224a.ic GM; tda;8844 anh oi

Comment

• càm on anh để em thủ theo cách của anh xem

Comment

• anh oi em đã thủ theo cách đó rồi.máy vẫn nhu củ xin cho ý kiến khác.thanhk anh nhiều

Comment

• Nguyên văn bởi phamnien12 Xem bài viết
                  chào cách anh .em đang có con sony kvdr29m50b .bât máy chạy từng 7_10 giây la cup .chở vê chế độ tăt trơ .đèn nháy 4 nhip liên tục .bâm tiêp power chạy cup luôn.lúc chạy e đo các nguôn đủ ko thây bât ôn ji cả .mong cac anh ai găp ban này .hay có kinh nghiêm giúp e .chân thanh cám ơn
                  kiểm tra nguon -+14 cua ic manh di
                  ĐIỆN LẠNH NGỌC BẢO ADD..THÁI NGUYÊN SDT: 0169 23456 87 Fb.. điện lạnh ngọc bảo

Comment

• chào các bác cho em hỏi chút . e đang sửa con sony kv XA29M8A bị chết cao ap (8-598-831-00 cao ap zin ) mua ko có e mua con 8-598-831-20 ko biết có thay đc ko e thay vào thì nó ngắt ngay và nháy đèn 2 chip lên tục . mong các bác cứu giúp cảm ơn
                    ĐIỂN TỬ QUỐC TUẤN
                    ĐC : 424 ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG CẦU OAI TÍCH SƠN VĨNH YÊN VĨNH PHÚC
                    ĐT : 0979 072 889
                    mail :

Comment

• Nguyên văn bởi tuan_califor Xem bài viết
                      chào các bác cho em hỏi chút . e đang sửa con sony kv XA29M8A bị chết cao ap (8-598-831-00 cao ap zin ) mua ko có e mua con 8-598-831-20 ko biết có thay đc ko e thay vào thì nó ngắt ngay và nháy đèn 2 chip lên tục . mong các bác cứu giúp cảm ơn
                      2 nháy là nguồn

Comment

• Các cao thủ cho em hỏi chút: Em đang dùng em SONY 47W804A, tối qua đang xem tự nhiên thì bị ngắt. Đèn đỏ nháy 3 lần sau đó dừng 1 chút lại nháy 3 lần. Thế là bị bânhj gì vậy hả các bac. Xin cảm ơn
                        Mời các bác ghé thăm ngôi nhà nhỏ của em...

Comment

• xin chào quí anh em:em có con sony model KV-HA21M83A.[VXL:cxp85224a ] giải mã: TDA 8844 đang bị lỗi fw.nếu a.e nào có fw trên gửi cho em xin nha.em đang cần gấp.en xin cám on rất nhiều

Comment

xin chào quí anh em:em có con sony model KV-HA21M83A.[VXL:cxp85224a ] giải mã: TDA 8844 đang bị lỗi fw.nếu a.e nào có fw trên gửi cho em xin nha.em đang cần gấp.en xin cám on rất nhiều
                            Gửi bác fw của ae:
                            Attached Files

Comment

• Nguyên văn bởi xuanbacvt Xem bài viết
                              Các cao thủ cho em hỏi chút: Em đang dùng em SONY 47W804A, tối qua đang xem tự nhiên thì bị ngắt. Đèn đỏ nháy 3 lần sau đó dừng 1 chút lại nháy 3 lần. Thế là bị bânhj gì vậy hả các bac. Xin cảm ơn
                              Lỗi Bo điều khiển (nguồn 3,3v-2,5v-1,8v)

Comment

• Nguyên văn bởi thuancoi1974 Xem bài viết
                                Lỗi Bo điều khiển (nguồn 3,3v-2,5v-1,8v)
                                Vâng cám ơn bác. để em kiểm tra xem sao ạ.
                                Mời các bác ghé thăm ngôi nhà nhỏ của em...

Comment

Về tác giả

Collapse

luu van binh Tìm hiểu thêm về luu van binh

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X