Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cần giúp LCD SAMSUNG LA32B530 có tiếng, k có hình

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Cam on Bac ,thanh vien tich cuc, cuoi cung e cung may mo sua dc roi! Chan thanh cam on loi chan tinh cua Bac!

Comment

Nguyên văn bởi Laugoi Xem bài viết
      Cam on Bac ,thanh vien tich cuc, cuoi cung e cung may mo sua dc roi! Chan thanh cam on loi chan tinh cua Bac!
      đôi khi ta lắng nghe ta
      DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
      Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
      Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
      Email :

Comment

Nguyên văn bởi Laugoi Xem bài viết
        bác laugoi có thể chia sẻ cho anh em được không ạ tôi cũng có con máy bị bẹnh như của bác do điều kiện mày mò không tốt nên tôi chưa làm được tôi rất băn khoăn và chăn trở ? rất mong bác chia xẻ ! cảm ơn bác nhiều ... anh em thông cảm tôi thợ yếu kém không mày mò đựoc nhiều kinh nghiệm nên mạo muộ xin nhờ anh em giúp ! thân ái ..
        ĐIỆN TỬ: HÙNG MẠNH 01233165888
        DƯỜNG TRẦN PHÚ - TP CẨM PHẢ - QUẢNG NINH

Comment

chac chua sua duoc dau

Comment

[QUOTE=ngocthuanyb;652462]Cam on Bac ,thanh vien tich cuc, cuoi cung e cung may mo sua dc roi! Chan thanh cam on loi chan tinh cua Bac!
            chac chua sua duoc dau[/

bệnh này tôi thay tụ C1892 co con chay luôn

Comment

Các ông cứ lắm chuyện. Ng ta ko biết thì ng ta hỏi. Nói thẳng nếu giỏi đã éo cần hỏi. Nếu ko trả lời thì im đi còn ra tiếng đại hiệp căn dặn. Đã chui vào đây ai cũng muốn ko mất tiền rồi. Về cơ bản là nghèo mà ra thôi. Chắc gì ông giữ miếng ông đã kiếm đc tiền nhiều nhờ cái giữ của ông. lãng nhách.

Comment

Bac oi em thay con tu c1892 van khong duoc .mong cac bac giup do

Comment

<Bac oi em thay con tu c1892 van khong duoc .mong cac bac giup do>
                  thay dung số nó mới chay

Comment

Nguyên văn bởi machoi78 Xem bài viết
                    Các ông cứ lắm chuyện. Ng ta ko biết thì ng ta hỏi. Nói thẳng nếu giỏi đã éo cần hỏi. Nếu ko trả lời thì im đi còn ra tiếng đại hiệp căn dặn. Đã chui vào đây ai cũng muốn ko mất tiền rồi. Về cơ bản là nghèo mà ra thôi. Chắc gì ông giữ miếng ông đã kiếm đc tiền nhiều nhờ cái giữ của ông. lãng nhách.
                    những thành viên tích cực hãy học hỏi nhưng người này hoangchauson, duyphongnd vv... đừng trả lời kiểu quảng cáo cho cái chữ ký của mình
                    Last edited by tamin2109; 18-02-2014, 19:35.

Comment

Về tác giả

Collapse

Laugoi Tìm hiểu thêm về Laugoi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X