Thông báo

Collapse
No announcement yet.

HN tìm chỗ sửa Cao áp màn hình máy tính

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• HN tìm chỗ sửa Cao áp màn hình máy tính

Em có 1 con màn 17'' HP đã sửa Cao áp 2 lần nhưng dùng 1 thời gian lại chết,
    Hiện tượng gần đây:
    Bật màn hình nghe có tiếng lép bép, khi vào windows mỗi lần windows thay đổi màn hình cũng có tiếng lép bép!
    bây giờ hiện tượng như sau:
    Bật công tắc thì không lên nhưng nghe có tiếng tạch tạch rất đều ở trong màn phía sau.

Hôm trước có xem 1 topic nào đó không nhớ rõ, có nhiều bác nói về bệnh này, tiếc là em chẳng có tí kiến thức nào về điện tử, nên không thể tự mò được, nên em lập topic này mong bác nào biết địa chỉ sửa có uy tín thì cho em biết với, không có cứ dùng khoảng 1 tháng nó lại "im lìm" thì nản quá, tiền mua màn mới thì không có, HIC!
    Cảm ơn các bác trước!

Nguyên văn bởi timvahoc Xem bài viết
    Em có 1 con màn 17'' HP đã sửa Cao áp 2 lần nhưng dùng 1 thời gian lại chết,
    Hiện tượng gần đây:
    Bật màn hình nghe có tiếng lép bép, khi vào windows mỗi lần windows thay đổi màn hình cũng có tiếng lép bép!
    bây giờ hiện tượng như sau:
    Bật công tắc thì không lên nhưng nghe có tiếng tạch tạch rất đều ở trong màn phía sau.

Hôm trước có xem 1 topic nào đó không nhớ rõ, có nhiều bác nói về bệnh này, tiếc là em chẳng có tí kiến thức nào về điện tử, nên không thể tự mò được, nên em lập topic này mong bác nào biết địa chỉ sửa có uy tín thì cho em biết với, không có cứ dùng khoảng 1 tháng nó lại "im lìm" thì nản quá, tiền mua màn mới thì không có, HIC!
    Cảm ơn các bác trước!
    Con nay` phai thay hẳn cao áp khác , sửa rồi lại bị.Tuy nhiên kiếm cao áp màn quá khó.Bạn bán đồng nát đi.

Comment

bạn có thể lên chợ trời. trên đó có nhiều hàng sửa cao áp, bạn có thể hỏi anh quảng chuyên làm cao áp. với cao áp của bạn nên nói rõ bệnh của nó để được tư vấn. chúc bạn thành công
      |

Comment

Thanks các Bro
        To nowdaygood: Hix, chưa có xiền mua màn mới thì bán nó đi lấy gì để điều khiển được con Computer của em hả bác ';';';';';'';'
        To Blackhawk208 : thanks bác, em sẽ đến hỏi bác Quảng, à mà nếu thay cao áp thì giá cả ở khoảng bao nhiêu Money hả bác, để em còn chuẩn bị trước
        À bác cho em cái số Alo, sửa xong cái màn em alo mời pác chầu Cafe giao lưu !

Comment

Giá sửa cao áp ở đó khoảng 20-30 nghìn thui.còn để thay cao áp thì mình không biết vì chưa thay bao giờ. hì. có quan trọng gì đâu giúp anh em một tý ý mà.chủ yếu là anh em làm được việc. bác cứ sửa và dùng một thời gian đi nhé.
          |

Comment

máy của e thỉnh thoảng tự dưng thì bị đen xì màn hình .có phải là bị cao áp ko vậy .hay là bị bệnh j vậy các bac

Comment

Về tác giả

Collapse

timvahoc Tìm hiểu thêm về timvahoc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X