Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Cứu giúp em tivi TCL21H11

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Cứu giúp em tivi TCL21H11

các bác giúp em với ạ?em làm con tcl 21h11 khách mang đến bị hở ** cao áp không lên nửa.em làm ** cao áp xong thi lên màn hình xanh bình thường.hiển thị bình thường.có tiếng không có hình,các nguồn đầy đủ.em chấm tín hiệu đã có tại chân ic tổng.tổng chạy 8823.mành 7840.nguồn chạy k2645.các bác giúp đỡ em với ạ.em cảm ơn ạ?

hãy kiểm tra kỹ lại xem các đường AFC và ABL lại cho chắc ăn chứ máy của bạn khả năng 8823 ra đi là chắc rồi !

Comment

Hở cao áp 99% là đi tổng

Comment

dạ em cảm ơn các bác ạ em cũng ngi nó đi tổng rồi?

Comment

Nguyên văn bởi consts Xem bài viết
          các bác giúp em với ạ?em làm con tcl 21h11 khách mang đến bị hở ** cao áp không lên nửa.em làm ** cao áp xong thi lên màn hình xanh bình thường.hiển thị bình thường.có tiếng không có hình,các nguồn đầy đủ.em chấm tín hiệu đã có tại chân ic tổng.tổng chạy 8823.mành 7840.nguồn chạy k2645.các bác giúp đỡ em với ạ.em cảm ơn ạ?
          tcl xài 8823 đa phần chết tổng
          trươc tiên thay tổng bạn nên đo chân abl cao áp có vol k.k có thì chết r cấp abl,cố thì làm tiếp
          thây con chuyên mạch av(thương nó xài 4053 hoặc 4066)k đc thì tìm mua 8823,e này ở chổ mình đang tiệt chủng vì do sét ăn như gỏi.....
          ai có 8823 báo giá cho mình vài e nhé

Comment

DẠ VÂNG cảm ơn bác bữa nào e kiếm dc em báo giá cho bác biết nhé

Comment

DẠ VÂNG cảm ơn bác bữa nào e kiếm dc em báo giá cho bác biết nhé
              cảm ơn thì nhấn nút bên dưới thôi hihih...
              có gi báo lại ae giúp tiếp mà cùng học hỏi nhé

Comment

EM di chợ trời mua ic mà mấy cửa hàng đểu không có rồi? giờ em không biết tính sao.có 2 máy bị vậy chẳng nhẽ nảo lại trả lại máy?

Comment

EM di chợ trời mua ic mà mấy cửa hàng đểu không có rồi? giờ em không biết tính sao.có 2 máy bị vậy chẳng nhẽ nảo lại trả lại máy?
                  Nếu không thì mua IC tương đương ,,,
                  Thuần, An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Comment

cái này ic hiếm vì hay chêt,e hỏi nhiều chổ củng chả tháy ai có mà toàn mất av
                    nên đành độ đường av vào đường tv
                    bạn xem xung quanh e 8823 có con q209 bạn nhấc chân c lên rồi cho av vào nhớ nối tiếp thêm tụ hóa để lộc nhiểu
                    khi chế đọ tv mà cán tín hiệu av vào là có hình ngay

Comment

Về tác giả

Collapse

consts Tìm hiểu thêm về consts

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                    X