Thông báo

Collapse
No announcement yet.

hỏi keo sửa cao áp

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi keo sửa cao áp

ấpnh em cho mình hỏi mình thấy thợ sửa cao áp chợ rời dùng keo gì mà đổ với bột đá mà họ khoắng đều mà lâu khô vậy , mình đổ keo con vui thì khô ngay lập tức , giờ muốn vá lại chỗ bục cao áp
    thank ALL

Nguyên văn bởi nghiathai Xem bài viết
    ấpnh em cho mình hỏi mình thấy thợ sửa cao áp chợ rời dùng keo gì mà đổ với bột đá mà họ khoắng đều mà lâu khô vậy , mình đổ keo con vui thì khô ngay lập tức , giờ muốn vá lại chỗ bục cao áp
    thank ALL
    đắp , vá cao áp chỉ có keo 2 thành phần A/B là làm được tốt thôi , nhưng hơi khó pha chế khi chưa quen , bác ra tiệm bán đồ điện tử hoặc điện cơ hỏi sẽ có ngay 1 lọ to màu vàng và 1 lọ nhỏ ,hỏi họ cách pha chế nếu bác chưa biết nhé, pha nhiều chất làm đông thì nhanh cứng nhưng không chắc , pha ít chất làm đông thì chậm , nhưng ít quá sẽ không cứng được(hư keo)-

Comment

anh cho em sao keo bọn sửa cao áp thấy như bột đá mà nó lâu khô vậy

Comment

thì keo A/B cũng lâu khô lắm có khi đến 2 giờ mới dùng được .

Comment

-Hãy tìm keo 502 loại của Đức Anh trộn cùng bột trắng rất lâu khô

Comment

Nguyên văn bởi chuativi Xem bài viết
            -Hãy tìm keo 502 loại của Đức Anh trộn cùng bột trắng rất lâu khô
            keo 502 của ĐỨC, ANH mua ở đâu vậy bác ơi chỉ em với.

Comment

Mình biết nó là cái gì làm như nào, trong thành phần bột, keo tỷ lệ các hoá chất, nhưng đọc bài thấy đi hỏi mà nói năng rất mất lịch sự, ko thể hiện sự tôn trọng người khác nên ko muốn nói luôn,
              Vâng xin lỗi chứ đừng gọi người khác là bọn nó, với thằng nọ thằng kia, nghe phản cảm lắm.
              hotline: 0938888333
              0944999598
              sửa chữa, đổi vỉ lcd các hãng
              địa chỉ số 1 ngõ 15 thái thịnh _đống đa_ hà nội
              cơ quan chợ trời hà nội

Comment

Nguyên văn bởi hungkito Xem bài viết
                Mình biết nó là cái gì làm như nào, trong thành phần bột, keo tỷ lệ các hoá chất, nhưng đọc bài thấy đi hỏi mà nói năng rất mất lịch sự, ko thể hiện sự tôn trọng người khác nên ko muốn nói luôn,
                Vâng xin lỗi chứ đừng gọi người khác là bọn nó, với thằng nọ thằng kia, nghe phản cảm lắm.
                Chuẩn ko cần chỉnh,chỉnh là hỏng.........
                Đỗ Ngọc Hiếu
                Từ Sơn, Bắc Ninh
                Điện thoai; 0989 800

Comment

lời nói chẳng mất tiền mua.........vẫn là bột đá+ keo 502 thôi nhưng tỉ lệ như thế nào mới qan trọng,pha thử vài lần mới dc,còn nữa là bột đá cần phải (khô) ko bị nhiễm ẩm,nếu để lâu cần phơi nắng hay sấy = đèn nhé........
                  Đỗ Ngọc Hiếu
                  Từ Sơn, Bắc Ninh
                  Điện thoai; 0989 800

Comment

em thấy ông sửa cao áp ở nhật tảo họ xài keo dán sắt trộn với xi măng trắng

Comment

mua keo 502 lọ bé có chữ super ấy là ok

Comment

-Keo 502 các loại bán ở mọi nơi cũng có lúc cùng một cửa hàng luc bán loại này loại khác.gạp được loại này tôi mua cả chuc hộp dùng dần nếu không tìm được "Đức anh" có thể dùng 502 "Thuận phong" Bạn thử dùng vài loại khác sem sao
                        -kinh nghiệm dùng 502 "Đức anh" vẫn cùng một loại bột sau 3-5 phút mói cứng

Comment

Về tác giả

Collapse

nghiathai Tìm hiểu thêm về nghiathai

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                        X