Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mấy anh giúp em tivi lcd toshiba 32hv10v bị mất hình còn tiếng

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

bạn hãy ktra đường nguồn từ bor nguồn sang c ap xem có ko. no có cầu chì dán do..

Comment

mấy anh giúp em tivi lcd toshiba 32PB20v bị mất hình còn tiếng

tình trạng là khách báo bị nhiễm sét! hỏng boar nguồn lẫn boar mạch xử lý. sẵn em đang có cặp boar của máy vỡ màn hình nên lắp qua. hiện tại nó có tiếng mà không có hình. đèn cao áp sáng. chỉ mất hiển thị và đen một màu. anh em có hướng xử lý em nó chỉ giúp em với!cặp boar đó em đã tét máy khác chạy tốt. giờ bệnh nó nằm ở vĩ panel và panel thôi! cám ơn các anh quan tâm.

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
      DD:0982 470 874
      Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

Nguyên văn bởi nvtrach Xem bài viết
        mấy anh giúp em tivi lcd toshiba 32PB20v bị mất hình còn tiếng

tình trạng là khách báo bị nhiễm sét! hỏng boar nguồn lẫn boar mạch xử lý. sẵn em đang có cặp boar của máy vỡ màn hình nên lắp qua. hiện tại nó có tiếng mà không có hình. đèn cao áp sáng. chỉ mất hiển thị và đen một màu. anh em có hướng xử lý em nó chỉ giúp em với!cặp boar đó em đã tét máy khác chạy tốt. giờ bệnh nó nằm ở vĩ panel và panel thôi! cám ơn các anh quan tâm.
        con này trói đánh nặng quá đi luôn panen rồi thanh lý nha trai bác oi. trết luôn chíp chia nguồn trên panen đó bác

Comment

Hết thuốc chửa hả bác.nếu có 1 em bị chồng hình thì mình cắt mạch bỏ qua được không nhỉ

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
          DD:0982 470 874
          Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

Nguyên văn bởi nvtrach Xem bài viết
            Hết thuốc chửa hả bác.nếu có 1 em bị chồng hình thì mình cắt mạch bỏ qua được không nhỉ
            BÁC có thể lấy tap sủa ok thôi

Comment

Về tác giả

Collapse

H0angL0ng Tìm hiểu thêm về H0angL0ng

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X