Thông báo

Collapse
No announcement yet.

tivi samsung21a530 cần giúp đỡ

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• tivi samsung21a530 cần giúp đỡ

em vừa nhận tivi samung21a530 bi chêt sò ngang em đã kim tra nguon đây đũ va đã thay so ngang zin
    chạy được 3phut lại chêt so ..ma so chạy rất nóng ae nào đã gặp qua rồi giúp với em cam ơn nhiều
    Last edited by anhvien86; 31-05-2014, 21:35.

Nguyên văn bởi anhvien86 Xem bài viết
    em vừa nhận tivi samung21a530 bi chêt sò ngang em đã kim tra nguon đây đũ va đã thay so ngang zin
    chạy được 3phut lại chêt so ..ma so chạy rất nóng ae nào đã gặp qua rồi giúp với em cam ơn nhiều
    vẫn đè muôn thủa....hồi mới ra nghề e nướng sò miết...bác kiểm tra phần dòng cho tốt đã..nguồn B+ phải ngon..cao áp tốt..lái tia ko chạm...tụ demper diot nhụt"nếu có" lúc đó hãy đóng sò...chạy mà 3 phút tắt thì nên kiểm tra cả phần dao động ngang nữa..chúc thớt thành công
    DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
    Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
    Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
    Email :

Comment

em cãm ơn anh nhièu de em kim tr roi bao lai xau

Comment

Nguyên văn bởi dtlong81 Xem bài viết
        vẫn đè muôn thủa....hồi mới ra nghề e nướng sò miết...bác kiểm tra phần dòng cho tốt đã..nguồn B+ phải ngon..cao áp tốt..lái tia ko chạm...tụ demper diot nhụt"nếu có" lúc đó hãy đóng sò...chạy mà 3 phút tắt thì nên kiểm tra cả phần dao động ngang nữa..chúc thớt thành công
        quá chính xác, chi tiết và đầy đủ. rò diode nhụt chắc luôn !vì nếu bị tụ pi thì sò sẽ teo liền.

PHÚ BÀI - HƯƠNG THỦY - THỪA THIÊN HUẾ
        DD:0982 470 874
        Email:trach_nguyen2014@yahoo.com.vn

Comment

nếu mà bị chết sò dòng thì đừng cắm lái vào.hãy thử tải giả bằng bóng đèn 75w và lắp sò dòng vào chạy tí tắt đi sờ sò dòng có nóng ko.nếu hơi ấm tay mà chưa cắm lái vào thì cắm lái vào có thể là sò tèo ngay đấy.tớ chia sẻ mà cách tớ hay làm

Comment

Nguyên văn bởi huuanhmanh Xem bài viết
            nếu mà bị chết sò dòng thì đừng cắm lái vào.hãy thử tải giả bằng bóng đèn 75w và lắp sò dòng vào chạy tí tắt đi sờ sò dòng có nóng ko.nếu hơi ấm tay mà chưa cắm lái vào thì cắm lái vào có thể là sò tèo ngay đấy.tớ chia sẻ mà cách tớ hay làm
            cũng đúng nhưng mất công lắm..
            DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ THÀNH LONG
            Địa chỉ: iaphìn_chưprông_gia lai
            Sdt : 09**.940.080 : 09**.940.080
            Email :

Comment

lái tia đã cach ly ..tụ demper diot nhụt đã thay thế nhưng vẫn vậy ly băt chưa thay
              mong cat bạn cho ý kien sin cam ơn

Comment

Về tác giả

Collapse

anhvien86 Tìm hiểu thêm về anhvien86

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X