Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Tivi tq chay ic 8873 khong bat duoc dai giup em voi!

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Tivi tq chay ic 8873 khong bat duoc dai giup em voi!

em da thay tuner,IC8873,IC 24C08,cuon day AFC 5chan gan IC8873 roi nhung cung khong dc.Bac nao biet xin chi giup em!

Chép con nhớ xịn của máy 1 IC 8873 sang xem sao đã bạn!
    IC trắng chưa chắc đã được!
    Hàng "tèo xì" mà lị!
    Góp ý thôi nhé! Pan này mình chửa gặp bao giờ!
    Điện Tử - Máy Tính-Điện Thoại HUY VÂN
    Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng
    ĐT: 01279 396 396 - 01216 255552
    Email:

Comment

bác vào service ma chỉnh bạn thay nhớ và ic tổng bạn phải vào mã chỉnh phần tune agc afc và các band song nữa chúc bạn thành công

Comment

trước khi thay phai kiểm tra các điều kiện để có thể bắt đc sóng vd: 33v.data,clock o chân hộp kênh đã đủ hết chưa .lúc đấy hẵng thay đến các cái kia ko chính bạn đánh thêm pan cho ban đấy.minh chỉ biết góp ý thế thôi hy vọng sẽ giúp đc bạn
        sửa chữa chuyên nghiệp
        ĐIỆN TỬ CAO CẤP
        ĐIÊN TỬ-ĐIỆN THOẠI-MÁY TÍNH
        381 cổ nhuế từ liêm hà nội
        LH:0912207471-0163 886 8866

Comment

Nguyên văn bởi daolong83 Xem bài viết
          Chép con nhớ xịn của máy 1 IC 8873 sang xem sao đã bạn!
          IC trắng chưa chắc đã được!
          Hàng "tèo xì" mà lị!
          Góp ý thôi nhé! Pan này mình chửa gặp bao giờ!
          mình đã chép rồi nhưng vẫn ko được bạn ơi

Comment

Nguyên văn bởi namvui_dt2 Xem bài viết
            bác vào service ma chỉnh bạn thay nhớ và ic tổng bạn phải vào mã chỉnh phần tune agc afc và các band song nữa chúc bạn thành công
            mình vào mở trang f8->f15,chỉnh như rin từ trong hãng ra vẫn ko được

Comment

Nguyên văn bởi auking Xem bài viết
              trước khi thay phai kiểm tra các điều kiện để có thể bắt đc sóng vd: 33v.data,clock o chân hộp kênh đã đủ hết chưa .lúc đấy hẵng thay đến các cái kia ko chính bạn đánh thêm pan cho ban đấy.minh chỉ biết góp ý thế thôi hy vọng sẽ giúp đc bạn
              Mình làm đủ các thủ tục trước khi thay thế như:AGC 4V5,TU thay đổi từ 0->30v khi dò đài,SDA,SCL tự động có 4v5 khi dò đến đúng dãi tần.Làm đến làm lui vẫn như thế,ko có thay đổi gì khi chưa thay thế.

Comment

[QUOTE=tieunhatphuc;347039]Mình làm đủ các thủ tục trước khi thay thế như:AGC 4V5,TU thay đổi từ 0->30v khi dò đài,SDA,SCL tự động có 4v5 khi dò đến đúng dãi tần.Làm đến làm lui vẫn như thế,ko có thay đổi gì khi chưa thay thế.[/Q

tot the ma vay chua do dc kenh>>>>co khi nao ban quen chua cam....cap
                Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Cái này là kênh thường thôi không phải kênh số đâu bạn.hai chân kí hiệu là scl,sda thực tế lại là hai chân sw.Có lần do lầm lẩn mà mình phải mất nửa ngày +thêm một em chói bỏ kho rùi đó.
                  chúc vui!!!

Comment

có đúng là máy máy tq không. bạn xem lại vỉ sam cũng giống vi tq đó. chạy hoàn toàn giống chỉ khác nhớ thôi. bạn chép nhớ đúng là bắt được đài ak. thay thử con 5 chân ở đường IF về xem

Comment

Nguyên văn bởi tieunhatphuc Xem bài viết
                      em da thay tuner,IC8873,IC 24C08,cuon day AFC 5chan gan IC8873 roi nhung cung khong dc.Bac nao biet xin chi giup em!
                      ban da thay c1815 duong IF chua, neu roi luon thi thay het c1815 gan con 8873, hinh nhu 5 den 6 con j do. cu thay khoi can kiem tra vi binh thuong no ko ri, nhung khi co dien the thi no lai ri day. minh bi pan nay roi het 2 ngay moi xong.

Comment

Về tác giả

Collapse

tieunhatphuc Tìm hiểu thêm về tieunhatphuc

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X