Thông báo

Collapse
No announcement yet.

đầu dvd qisheng không nhận đĩa

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• đầu dvd qisheng không nhận đĩa

Các anh em cho e hỏi tý,e có con đầu QISHENG DVD - 8207 con nàyhieenj tại e cho đĩa vào nó không nhận( đĩa có quay, mắt có sáng lúc đầu,cuộn focus và tracking vẫn hoạt động) quay được một lúc báo nodis. Nó chạy mắt Sanyo HD-60 nhưng chỗ e không mua được lên e mua con Sanyo HD-850 về lắp vào lúc đầu nó chạy đượ tý có hình nhưng không tiếng, sau rùi kô chạy nữa. CÁc bác cho e hỏi có phải con này hỏng mắt ko. bác nào đã sủa rùi thi chuyền cho e ít kinh nghiệm. E xin cảm ơn.
    VAN LUÂN DT Quán toan - Hải phòng
    Trung tâm điện tử đồ gia dụng
    DT: 01683175815 . Email:

xem mạch RF có hoạt động ko,sấy mạch RF ,xem nguồn cấp của RF nữa
    Sửa biến tần, Servo, Máy hàn , Máy tính công nghiệp, Nguồn xung 0978666571
    Web :

Comment

Trước hết bạn xem phần cơ có còn tốt k motor SL,SP thế nào còn tốt k?,đầu này chạy MT1389DE thì bạn nên thay mắt HD60,HD62.là tốt nhất.
      Phương -Hải Dương
      Email:
      Fb

Comment

Nguyên văn bởi vanluandt Xem bài viết
        Các anh em cho e hỏi tý,e có con đầu QISHENG DVD - 8207 con nàyhieenj tại e cho đĩa vào nó không nhận( đĩa có quay, mắt có sáng lúc đầu,cuộn focus và tracking vẫn hoạt động) quay được một lúc báo nodis. Nó chạy mắt Sanyo HD-60 nhưng chỗ e không mua được lên e mua con Sanyo HD-850 về lắp vào lúc đầu nó chạy đượ tý có hình nhưng không tiếng, sau rùi kô chạy nữa. CÁc bác cho e hỏi có phải con này hỏng mắt ko. bác nào đã sủa rùi thi chuyền cho e ít kinh nghiệm. E xin cảm ơn.
        kiểm tra thật kỹ dàn cơ xem cố còn tốt ko?>>>kế đến chỉnh 1 con biến trở trên mắt theo chiều kim đồng hồ>>chỉnh từ từ thôi,rồi xem kết quả,chưa dc>tăng lên tiếp>>>ko dc nữa chỉnh lùi về?>>>dòng DH850 khó chịu lắm để zin ko chỉnh chỉ chạy dc vài tháng ko thèm dọc nữa>tăng lên 1 xíu chay hơn 1 năm chưa thấy gì....>>>nếu ko dc nữa gắn mắt cũ vào cũng làm tương tự như trên.nếu ko dc chỉ bạn 1 tuyệt chiêu cuối cùng>>nạp nhớ>chưa dc>thay ic giả mã.hết
        Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Nguyên văn bởi nhoclnga Xem bài viết
          kiểm tra thật kỹ dàn cơ xem cố còn tốt ko?>>>kế đến chỉnh 1 con biến trở trên mắt theo chiều kim đồng hồ>>chỉnh từ từ thôi,rồi xem kết quả,chưa dc>tăng lên tiếp>>>ko dc nữa chỉnh lùi về?>>>dòng DH850 khó chịu lắm để zin ko chỉnh chỉ chạy dc vài tháng ko thèm dọc nữa>tăng lên 1 xíu chay hơn 1 năm chưa thấy gì....>>>nếu ko dc nữa gắn mắt cũ vào cũng làm tương tự như trên.nếu ko dc chỉ bạn 1 tuyệt chiêu cuối cùng>>nạp nhớ>chưa dc>thay ic giả mã.hết
          Ối Zoi ơi
          cho mình hỏi liệu khi chỉnh xong mắt đó thế nào.............?
          Phương -Hải Dương
          Email:
          Fb

Comment

hihi thì die là cái chắc chăn bạn phải thay đúng loại hd62 nếu mà thay mắt mới vào đọc đươc rồi thì mình nghĩ chỉ phần cơ thôi mấy con môtơr loadding hay hỏng lắm

Comment

Nguyên văn bởi namvui_dt2 Xem bài viết
              hihi thì die là cái chắc chăn bạn phải thay đúng loại hd62 nếu mà thay mắt mới vào đọc đươc rồi thì mình nghĩ chỉ phần cơ thôi mấy con môtơr loadding hay hỏng lắm
              ko die được đâu>>>mình đã chỉnh hàng chục con Dvd sài dh 850 vậy mà con nào cũng đọc tốt có thấy die đâu???
              Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Về tác giả

Collapse

vanluandt Tìm hiểu thêm về vanluandt

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
              X