Thông báo

Collapse
No announcement yet.

mấy anh giúp mình tivi DARLING 21

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Bạn ơi ! Muốn được giúp cặn kẽ thì bạn phải cho thêm thông tin đi chứ . Ở đây ai cũng là thợ bình thường thôi , ngồi trực tiếp trên máy đã khó , tư vấn từ xa càng khó hơn ( chỉ để tham khảo thôi ). Máy bạn chạy vxl gì ? giãi mã gì ?....

Comment

máy của mình chạy nhớ 24c04 .vsl Lc863328.giải mã LA76810a các bạn giúp mình với .
      ĐIỆN TỬ ĐIỆN THOẠI DI ĐÔNG .NGUYỄN THANH
      nhận sữa chữa mua bán trao đổi các loại điện tử điện thoại di động
      dt 01688888225

Comment

máy bạn chạy sân trung quốc kiêm mấy cái vỉ tầu về làm là được

Comment

Nguyên văn bởi quocnghi Xem bài viết
          máy của mình chạy nhớ 24c04 .vsl Lc863328.giải mã LA76810a các bạn giúp mình với .
          thay con tổng đi thử đi bạn>la76810a hay tèo lắm..
          Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Máy tàu à.Như này nhé
            Bạn kt 5v cấp nguồn cho vxl.va nhớ xem có đủ chưa,tiếp đo xung data clock tôt chửa chưa tốt thay thạch anh dao động cho VXL,Rồi kt lệnh mở nguôn của vxl.Nếu vẫn vậy bạn nhổ tổng ra xem có lênh mở k nhé
            Có so đồ đây bạn tham khảo
            ChinaSS2.pdf
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
              Máy tàu à.Như này nhé
              Bạn kt 5v cấp nguồn cho vxl.va nhớ xem có đủ chưa,tiếp đo xung data clock tôt chửa chưa tốt thay thạch anh dao động cho VXL,Rồi kt lệnh mở nguôn của vxl.Nếu vẫn vậy bạn nhổ tổng ra xem có lênh mở k nhé
              Có so đồ đây bạn tham khảo
              [ATTACH]29572[/ATTACH]
              thank anh mình thay gần hết vùng khiểng vẩn not ok.mình câu áp cho giải mả thì lên đường hồi ,không khiểng được .mình nhận hai máy đều bệnh giống nhau mong các bạn giúp mình thank và thank
              dt 01688888225

Comment

cái quan trong là bạn quan tâm đến là lênh mơ nguồn nó phải có thì ic tổng mới làm việc bạn câu áp cho tổng ko gải quyết đươc gì hết bạn kiểm tra xem vsl có lệnh hay ko bạn thử tạo lệnh giả sem thê nào bạn nên thay thử mắt nhận cộng phím nhiều khi chập phím nào đó ko có mở nguồn đâu

Comment

thank anh mình thay gần hết vùng khiểng vẩn not ok.mình câu áp cho giải mả thì lên đường hồi ,không khiểng được .mình nhận hai máy đều bệnh giống nhau mong các bạn giúp mình thank và thank
                  thay luôn vxl đi bạn........

Comment

Nguyên văn bởi nhoclnga Xem bài viết
                    thay luôn vxl đi bạn........
                    mình thay rồi vẩn not ok còn cách nào khác không mấy anh giúp mình với
                    dt 01688888225

Comment

thay cái sân tàu khác vào bạn ah kiếm cái sân cũ lắp vào cho nhanh thay hết cả ic rồi

Comment

Tàu gi mà khoai vậy nhỉ.
                        Có thể hướng dẫn cũng khó hiểu,chứ tàu mình bệnh như này thường do thạch anh dao động,lỗi nhớ,hỏng R đường xung data clock.
                        Bạn thử vệ sinh thật sạch rồi sấy khô cho nóng vỉ xem có chạy k
                        Phương -Hải Dương
                        Email:
                        Fb

Comment

nguồn chạy con gì vậy bạn>>>nói rõ hơn thì a e mới giúp tận tình dc

Comment

ai ci file nho tivi dảling loại mỏng(SLIM),IC tổng TDA11136-nhớ-24C08,rất mong ae trợ giúp,cám ơn nhiều.

Comment

Nguyên văn bởi thanhhoa01 Xem bài viết
                              ai ci file nho tivi dảling loại mỏng(SLIM),IC tổng TDA11136-nhớ-24C08,rất mong ae trợ giúp,cám ơn nhiều.
                              ban tim dum trrong nay xem co k
                              Attached Files

Comment

bạn kiểm tra áp cấp trước cho đường 8v có kô , kiểm tra chân power on/off có 5v kô ( cắt chân power ra và câu lên đường 5v qua R47k (nếu lệnh mở là 5V ) còn kô thì nối thẳng xuống mass ( nếu lệnh nguồn là oV ) thì xẽ biết vì sao máy lại bị thế ngay ( tất cả các nguồn cấp phải đầy đủ nhé.( mình đã gặp một con làm thế nào cũng kô lên nhưng lạp lại fw lại ok )

Comment

Về tác giả

Collapse

quocnghi Tìm hiểu thêm về quocnghi

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                                X