Thông báo

Collapse
No announcement yet.

DVD Cái này là cai gì

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• DVD Cái này là cai gì

Chả là hôm nay e nhận sửa 1 con DVD mini của khách họ nói đem tử Mỹ về.Em mở sau lắp đít ra thì thấy có 1 miếng nhỏ ốp vào,k bit là bóc ra nghịch bên trong co 3 lá thép.Có ảnh đây.Bác nào biết là cái gì ..........?
    Cảm ơn....
    Attached Files
    Phương -Hải Dương
    Email:
    Fb

Coi chừng là thanh...nhiên liệu hạt nhân đó, có ký hiệu dấu X trên bàn tay kìa ghê quá!

Comment

Mấy cái ổ cứng đôi khi cũng có. Mình đoán rằng nó dùng để theo dõi xem trong quá trình vận chuyển hoặc lưu kho có để gần từ trường mạnh không. Nếu mấy miếng này bị nhiễm từ thì hãng sẽ từ chối bảo hành.

Comment

Nguyên văn bởi vuongvinh Xem bài viết
        Coi chừng là thanh...nhiên liệu hạt nhân đó, có ký hiệu dấu X trên bàn tay kìa ghê quá!
        Oái có thể thế thật rồi vì mình vừa bóc ra thì thấy có con kiến trên bàn giãy dụa khóc than.nhìn kĩ thấy nó bị lòi cả ruột gan ra ngoài,mình lấy kim khâu bao khâu 36 mũi liền ghê quá
        Phương -Hải Dương
        Email:
        Fb

Comment

Nguyên văn bởi phuongdt_hd Xem bài viết
          Chả là hôm nay e nhận sửa 1 con DVD mini của khách họ nói đem tử Mỹ về.Em mở sau lắp đít ra thì thấy có 1 miếng nhỏ ốp vào,k bit là bóc ra nghịch bên trong co 3 lá thép.Có ảnh đây.Bác nào biết là cái gì ..........?
          Cảm ơn....
          Có phải là DVD liền màn hình ko ? Đó là mấy miến thép để cân bằng máy khi mình lật màn hình lên .

Comment

Nguyên văn bởi datphamthanh Xem bài viết
            Có phải là DVD liền màn hình ko ? Đó là mấy miến thép để cân bằng máy khi mình lật màn hình lên .
            Nó không có màn hình bạn à.Mới lại nó nhỏ ti ti ví dụ có màn hình cũng không đủ làm cân bằng.Thấy lạ chả biết nó làm cái nhiệm vụ gì cả
            Phương -Hải Dương
            Email:
            Fb

Comment

Cảm ơn....
              http://harrygs.com/Retail_Security_N...bels-dr-vs-le/

Phải giống cái trong link trên không ?

Nó là đồ chống ăn cắp đấy. Khi bác mang nó qua cửa thì chuông báo động sẽ kêu ầm lên.

Comment

Ừ đúng rồi trông rất giống nhưng cái của mình k có tên gì chỉ có bàn tay gạch chéo
                Chắc đúng là nó rối,Nhưng có phải công dụng như vậy không nhỉ?
                Cảm ơn Paddy và mọi người
                Phương -Hải Dương
                Email:
                Fb

Comment

bạn lấy kim khâu bao khâu được cho con kiến 36 mũi hả

Comment

HaHa hì........văn nghệ khôi hài chút cho AE mình vui .hihi
                    Phương -Hải Dương
                    Email:
                    Fb

Comment

dien dan` may' ngay nay ko viet dc tieng viet co' dau' bac' neo` biet' chi? gium voi. thank
                      Tôi học hỏi hiểu biết của bạn,va chia sẻ hiểu biết của tôi cho bạn...

Comment

Ừ đúng rồi trông rất giống nhưng cái của mình k có tên gì chỉ có bàn tay gạch chéo
                        Chắc đúng là nó rối,Nhưng có phải công dụng như vậy không nhỉ?
                        Cảm ơn Paddy và mọi người
                        không ko nên lén lén đem ra tiệm nữ trang thử đi !@ dzo rồi đó ...
                        Chỉ có thể là tương đối

yh: hoangondesign

Comment

Nguyên văn bởi nhoclnga Xem bài viết
                          dien dan` may' ngay nay ko viet dc tieng viet co' dau' bac' neo` biet' chi? gium voi. thank
                          NHÓC LỜ NGAN không viết được tiếng việt có dấu sao?
                          học nhiều như cậu mà bó TAI sao?
                          email:

Comment

miếng đó thay cho mã vạch đó bạn có phải ngay chỗ dán miếng đó mặt ngoài cỏ máy có khoanh vùng ô vuông theo miếng đó dán ở trong không
                            Đứng Lại Có Nghĩa Là Lùi
                            Học Học Nữa Học Mãi

Comment

bạn nhoc l nga bạn down load phiên bản moliaza fire fore phiên bản mới nhất hoạc bạn down vietkey về là gõ được tv ngay mà ko làm nhanh mod nó khóa nick đấy

Comment

Về tác giả

Collapse

phuongdt_hd Tìm hiểu thêm về phuongdt_hd

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                              X