Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Xin Rom Đầu đĩa KAMISAWA DVD-3822

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

• Xin Rom Đầu đĩa KAMISAWA DVD-3822

cần xin file rom Đầu đĩa KAMISAWA DVD-3822 mong các anh giúp đỡ! chân thành cảm ơn. file lỗi đây.

DĐ: 0939809349

Nguyên văn bởi hoanghuynh25 Xem bài viết
    cần xin file rom Đầu đĩa KAMISAWA DVD-3822 mong các anh giúp đỡ! chân thành cảm ơn. file lỗi đây.
    mình có đây tặng bạn . bạn cho xin số vfd luôn nha
    Attached Files

Comment

Mình có đây, tặng bạn!
      Attached Files

Comment

Cảm ơn anh Trí Cường và anh Hữu Tuấn rất nhiều. vì em nhận chép rom của máy này nên không có máy kèm theo nên không biết mã số vfd,chờ khách đem máy lại em thử nếu không được em sẽ nhờ hai anh và các anh trên diễn đàn giúp đỡ.em mới vào nghề nên không có nhiều file rom để chép. em có file lỗi nhưng gởi lên không được, rất hân hạnh được làm quen. chân thành cảm ơn.

DĐ: 0939809349

Comment

Cảm ơn anh Trí Cường và anh Hữu Tuấn rất nhiều. vì em nhận chép rom của máy này nên không có máy kèm theo nên không biết mã số vfd,chờ khách đem máy lại em thử nếu không được em sẽ nhờ hai anh và các anh trên diễn đàn giúp đỡ.em mới vào nghề nên không có nhiều file rom để chép. em có file lỗi nhưng gởi lên không được, rất hân hạnh được làm quen. chân thành cảm ơn.
          Mình có cái này giúp bạn đây!
          Attached Files

Comment

anh e oi minh co mot con lg bi chet so dong nhugn thay roi ma khog the chay dc no cu keu choet choet cam lau lai chet so. minh da thay cao ap dui nhug khong phai va ka to bot nua nhug khog dc ae nao bit dup minh voi xin cam on

Comment

Về tác giả

Collapse

hoanghuynh25 Mỹ Thạnh Trung - Tam Bình - Vĩnh Long Tìm hiểu thêm về hoanghuynh25

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
            X