Thông báo

Collapse
No announcement yet.

Sơ Đồ Chân Cao Áp Tivi Các Loại ???

Collapse
X

• Lọc
  • Giờ
  • Show
Clear All
new posts

Anh ơi . Em đi tìm mãi vẫn không có cái cao áp này. Chổ anh có không nhờ Anh gửi giúp em với

Comment

Nguyên văn bởi thaianhdtag Xem bài viết
      Anh ơi . Em đi tìm mãi vẫn không có cái cao áp này. Chổ anh có không nhờ Anh gửi giúp em với
      bạn muốn mua cục cao áp Darling 25 in phải không ?.nếu đúng thì cho địa chỉ tôi gửi giúp cho

Comment

Nguyễn . 165 ấphuyện thanh bình, tỉnh đồng tháp. anh cho em hỏi cái đó giá bao nhiêu vậy anh

Comment

Anh gửi cho em 1 cái với. Cám ơn anh trước. Nguyễn . ấp tâ, huyện bình, tỉnh đồng tháp. anh cho em hỏi cái đó giá

Comment

Anh gửi cho em 1 cái với. Cám ơn anh trước. Nguyễn Anh Tài . 165 ấp tân thới, xã tân hòa, huyện thanh bình, tỉnh đồng tháp. anh cho em hỏi cái đó giá bao nhiêu vậy anh
            bạn vui lòng cho thêm số điện thoại để tiện cho bưu điện khi họ giao hàng nhé ,còn giá cả thì tính sau ,cũng rẻ thôi .

Comment

Dạ số đt của em là :

em cám ơn Anh nhiều lắm

Comment

Anh ơi. Sao lâu quá chưa thấy Anh gửi cao áp cho em vậy. Có trục trặc gì phải không Anh

Comment

Ô
                  Anh ơi. Sao lâu quá chưa thấy Anh gửi cao áp cho em vậy. Có trục trặc gì phải không Anh
                  ôi , bận quá nên quên mất ,mai hoặc mốt mình gửi cho ,thông cảm nhé

Comment

Lâu lắm rồi twg ngày ấy .... Ko ghé diễn đàn nay ghé thấy được ae vẫn con hoạt động là mừng rồi

Comment

oánh dấu để down từ từ, mình cũng đang cần sơ đồ loại này

Comment

Về tác giả

Collapse

tuanlamha88 Tìm hiểu thêm về tuanlamha88

Bài viết mới nhất

Collapse

Đang tải...
                      X